หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำนายการตายของคุณ O_o!!  (อ่าน 6805 ครั้ง)
อ้าว บักเต่าอีกแล้วเรอะ
 ง่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ้าวเหรอครับ กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
โดนแม่บ้านยิงหัวตาย เพราะไปแย่งอมยิ้มของเขา  ไอ้มืดหมี
แล้วเจ้าของกระจู๋ จะตายยังไงล่ะครับเนี้ย สงสัยจังเลย

บอกวันเกิดให้อาร์ตดูให้สะชื่นใจได้ไหมครับ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

เดจาวู  หน้ามึน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เด็กทารก ดินสอจิ้มตาตาย เพราะไปชนเขาจนล็อตเตอรี่ตกท่อ

งั้นเหรอ เด็กทารกเล่นล็อตเตอรี่
โดนน้องชาย ใช้ หมัดปืนกลยางยิด ตาย เพราะไปขโมยตังร้อยล้านเขา

ต้องรีบไปจัดการเจ้าน้องชายล่ะ  มีตังค์ร้อยล้าน ไม่แบ่ง  โวย

สวัสดีชาวโลก  สีน้ำเงินหม่น
เพราะไปแย่งอมยิ้มเขา เลยโดนวางยาพิษในมายมิ้น โดยมนุษย์ต่างดาว  ฮิ้ววว

ปล.  กรี๊ดดดดด ชีวิตเดี้ยน  เกย์ออก

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
ปล่อยให้มันตกไปเหอะ ได้แต่เอาของชาวบ้านชาวช่องเค้ามาลง  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 [3]