หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋นี้ไร้สาระ/อย่าเข้ามานะครับ  (อ่าน 62733 ครั้ง)
โพสกระจู๋   /// หัวข้อ : ZillyPlus มันฝากมา
เนื้อหา:
มันบอกว่า
อ่าวทำไมโดนขว่ำบาตร
อยากจะร้องเรียนเรื่อง เข้าฟอนต์ฟอรัมไม่ได้
คอมของผมไม่ได้ใช้เพียงคนเดียวนะ  และก็เป็นครอบครัวใหญ่ด้วย ไม่ได้ด่าคุณนะ แต่มาร้องเรียนคับ!!!/ไอ้น้องผมมันบอกว่ามันมากวนเว็บนี้
แล้วมันมาเกี่ยวอะไรกับผม!!         ถ้าไม่เชื่อก็ไม่ต้องเชื่อ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  
ช่วยดูดีๆหน่อยครับ จบ!!  เศร้า
ฮิ้ววว
แล้ว ยังไงต่อ  งง

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
กรรมของครอบครัว ก็ต้องแก้ด้วยครอบครัวครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนองครับ
ว่าไปครับ ว่าไป
เว็บฟอนต์มีไว้ทำอะไรครับ
// โหลดฟอนต์

ดังนั้นคุณไม่ต้องเข้าบอร์ดก็ได้ครับ (ถ้าไม่ใช่สาวกที่ติดบอร์ดมานานนมหรือนักวิชาการมากมายด้วยความรู้(รวมทั้งคนมีประโยชน์อื่นๆ))

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ตอนนี้อารมณ์หมีสุดๆ
เห็นด้วยครับ เอาไว้โหลดฟอนต์  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
---
เห็นด้วยครับ เอาไว้โหลดฟอนต์  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
---

คุณไม่ต้องเข้าบอร์ดก็ได้ครับ

ไม่ผิดครับ คุณด้วย
-1  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
 ฮิ้ววว........มาคุแฮะ

there are no regrets in life, just lessons . .
ลบไปดิ ม.ลบก.มา3แล้วนิ

เชิญเลย

ไอ้เกรียน

(ไปดูThe Amazing Raceแล้วนะ )
ลบเพราะหมันไส้ครับ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
ต่อยกันเล้ย ... เอาดิ ต่อยเลยๆ ฮิ้ววว
 ฮิ้ววว...แล้วแกจะได้ไปเก็บคนแพ้กลับไปกกที่บ้านใช้่มั้ย เจ้าทร๋ามมม  เกย์ออก

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 21