หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรับวาดการ์ตูo flash บ้างค่ะ  (อ่าน 11537 ครั้ง)
พอดีต้องทำโปรเจ็คจบค่ะ แต่วาดรูปไม่ได้เรื่องเลยพอจะมีใครสงเคราะห์บ้างค่ะการตูนเป็นหัวโต คล้ายกับ 4 angie สี่สาวแสนซนอ่ะค่ะ ช่วยติดต่อกับที่เมล์ด้วยน่ะค่ะ Gooddream_66@hotmail.com

ขอโทษนะค่ะเรียนคอมธุรกิจมันจำเป็นต้องเก่งวาดรูปด้วยหรอโรงเรียนไหนเค้าสอนช่วยบอกทีนะจะได้ไปเรียน flash อ่ะทำเป็นแต่วาดรูปไม่เป็นผิดด้วยหรอมาขอความช่วยเหลือไม่ได้ให้มาซ้ำ
ขอโทษด้วยนะค่ะถ้าโพสผิดที่
[/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.พ. 2007, 20:04 น. โดย Gooddream_66 » บันทึกการเข้า
ฝึกหน่อยก็เป็นแล้วครับ อีกอย่างถ้าเราทำเองจะน่าภูมิใจกว่านะครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

จบแล้วจ้างคนอื่นทำงานแทนด้วยมั้ยครับ

ทำเองดีกว่าครับ ถ้าวาดรูปไม่เป็น

จะมาเรียนสายนี้ได้ยังไงตั้งนานนะครับ

4 ปีแหนะ  แป๊ะยิ้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลันล้า 
  \/
  JL
 ลันล้า/
ll
Jl

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เย็นไว้ๆ

แถวนี้มีน้องๆม.1 ม.2 เก่งๆเยอะเดี๋ยวน้องๆเค้าว่างแล้วเค้าจะช่วยเองแหละครับ
แต่ต้องรอหน่อยนะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี

น้อง layiji ก็เรียน ม.2 รร.เซนต์ๆอะไรซักอย่างไม่ใช่เหรอครับ (อิอิ)

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
เซนต์เซย่า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เซนโย กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

จบแล้วจ้างคนอื่นทำงานแทนด้วยมั้ยครับ

ทำเองดีกว่าครับ ถ้าวาดรูปไม่เป็น

จะมาเรียนสายนี้ได้ยังไงตั้งนานนะครับ

4 ปีแหนะ  แป๊ะยิ้ม

ก็กะจะจ้างคนอื่นทำงานด้วยแหละ ดีไหม เรียนคอมจะต้องวาดรูปเก่งด้วยหรือไง 3cษ[/color]

กร๊าก

เรียนคอม โปรเจคจบวาดการ์ตูน แนวดีนะครับ  เกย์รู้ทัน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

กร๊าก

เรียนคอม โปรเจคจบวาดการ์ตูน แนวดีนะครับ  เกย์รู้ทัน

สร้างแอดนิเมชั่น ไม่ได้วาดรูปฟังภาษาคนไม่เป็นหรอ เก่งคอมจำเป็นต้องเก่งวาดรูปด้วยหรอไม่ใช้พระเจ้านะไม่ช่วยอย่ามา   3cษ ดีกว่า
อย่าหยาบคายครับ

แต่ถ้าน้องจะทำจริงๆ จ้างไหมละครับ
ถ้าจ้าง คิดไม่แพงหรอกครับ ราคา นศ
เรียนหนังสือมาหรือป่าวเนี้ย เข้าใจคำว่าคอมพิวเตอร์ธุรกิจหรือป่าว หรือเข้าใจแต่คำว่าวาดรูปบ้าหรือป่าว
น้องครับ พูดจาดีๆกันก็ได้ครับ

โอเคย์นะครับ

หน้า: [1] 2 3