หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรับวาดการ์ตูo flash บ้างค่ะ  (อ่าน 11526 ครั้ง)

งง

ยังไม่ได้พูดต่อเลยนะ  ฮือๆๆ

ตอบล่วงหน้าซะแล้ว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใจเย็นครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เอก็เงียบไปก่อนเห้ออ ขอล่ะ
ถ้าเค้าพูดด้วยแล้วใครจะพูดไม่ดีตอบละค่ะ
เอาล่ะคัรบ
เรามาคุยดีๆกันเถอะ หยุดใช้อารมณ์ก่อน

คอนเซปงานมีอะไรบ้างครับ
สโคปงานเป็นยังไงบ้าง

ขอรายละเอียดเพิ่มจากเดิมนิดนึง
ตัดเรื่องอารมณ์ออก คุยกันเรื่องเงินล้วนๆครับ  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ตัดเรื่องอารมณ์ออก คุยกันเรื่องเงินล้วนๆครับ  กร๊าก

แหมอุตส่าห์เกรงใจไม่พูดเรื่องเงิน  กร๊าก
เอาล่ะคัรบ
เรามาคุยดีๆกันเถอะ หยุดใช้อารมณ์ก่อน

คอนเซปงานมีอะไรบ้างครับ
สโคปงานเป็นยังไงบ้าง

ขอรายละเอียดเพิ่มจากเดิมนิดนึง

ก็แค่ต้องการใช้วาดการ์ตูนเป็นเป็นตัว flash ก็แค่นั้นและก็มีแบบมาให้ พอดีลองวาดแล้วมันไม่สวยเลยค่ะ ไม่ใช่ไม่พยายามแต่ทำแล้วๆมันไม่สวยจะให้ทำยังไง หนูนะขนาดลงทุนซื้อเมาส์ปากกาเลยนะแต่ก็ยังวาดไม่ได้เรื่องอยู่ดีค่ะ  รูปประมาณนี้ค่ะ
ไหนรูปครับ?

แล้วก็ เมาส์ปากกาของยี่ห้ออะไรครับ
น่าสนแฮะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มี.ค. 2007, 23:31 น. โดย นานา » บันทึกการเข้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
google>>> รับทำโปรเจ๊ค

เพียบเลยคับ
กำลังจะทำ CAI เรื่องศีล 5  ใช้แฟลชทำเป็นนิทาน
ไม่จ้างใครทำอะค่ะ (ไม่มีตังค์) แต่คงแอบมาเรียนห้องนี้บ่อยๆ ปลื้ม
แล้วตอนนี้ครูนิดทำถึงไหนแล้วเอ่ย โชว์มั่งๆๆ
คำเตือน
หากใครที่จะมาให้คนในบอร์ดนี้ช่วยวาดรูปให้
โปรดคิดแล้ว คิดอีก คิดออก คิดเข้า คิดจนเศร้าเลยทีเดียว
เพราะว่าท่านอาจประสบปัญหาเช่นคนตั้งกระทู้นี้ได้ครับ
ขำๆนะ
 (อิอิ)

Gear : Canon 450D
Lens : ฯลฯ
Flash : Canon 580ex II
ขับขี่ปลอดภัย เปิดไฟใส่หมวกกันน็อก...คาดเข็มขัดนิรภัย...ตั้งสติก่อนปั่นกระจู๋
เตือนเรื่อง เวลาจะหาคนช่วยทำงาน
อย่าใช้อีโม  3cษ ดีกว่ามั้งครับ

ขำๆนะ
 (อิอิ)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 [2] 3