หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 40

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋รู้ทัน  (อ่าน 106546 ครั้ง)
ไม่เอาจริงเหรอ   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
ผมเอาครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เหลือบ  เคน...เคนเคยปฏิเสธคนบ้างมั้ยจ๊ะน้อง 

ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
 กร๊าก กร๊าก
ผมเอาครับ

เอาอะไรครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เหลือบ  เคน...เคนเคยปฏิสนธิคนบ้างมั้ยจ๊ะน้อง 

ฮี่ๆ

เฮ้ย!? เฮ้ย!?

กินรอบวง
 เกย์แอบ

โวย   ไม่ได้พิมพ์อย่างนั้นเลยนะ  

เลวยั้นเงา
หลักฐานก็เห็ฯๆกันอยู่  ยังกล้าปฏิเสธ  เกย์แอบ
ใช่สิ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ผมจะทำให้คำพูดของคุณเป็นจริง เกย์แอบปิ๊ง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เจ๊นัทน่าสงสาร คริคริ

ไม่ต้อง   โวย

เลวยั้นเงา
 เกย์รู้ทัน  เกย์รู้ทัน

รู้ทันอีก

ปล่อยตูไปเถอะ!!!   โวย

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 40