หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋รู้ทัน  (อ่าน 106569 ครั้ง)
รู้ไหมใครโทรหาเรา  เกย์ออก

ตกลงใครจ้ะหมีห์อี๋อี๋อี๋อี๋อี๋อี๊

ปี๋ โหะ โหะ โหะ น้องสาวพี่ใหญ่แน่เลย  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ปี๋ โหะ โหะ โหะ น้องสาวใหญ่แน่เลย  เกย์ออก

บร้าาาา...ทั้งใหญ่ทั้งอวบด้วยย่ะ

อะไรกัน  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
เต่าเหรอ  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เต่าเหรอ  ฮิ้ววว

ตูเองจ่า  เมื่อกี้ไม่ได้ล็อกอิน ฮิ้ววว

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 คริคริ 

เลวยั้นเงา
 กร๊าก โฮะโฮะโฮะ
ตูเองจ่า  เมื่อกี้ไม่ได้ล็อกอิน ฮิ้ววว

เหรอครับลุง  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
น่าเกลียดจริงๆๆ ฮี่...

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เหรอครับลุง  ฮิ้ววว

เรียกป้าก็ได้นะเค๊อะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 ฮิ้ววว....

เลวยั้นเงา

เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
 เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

รู้ม่าว่าอรรักใคร

พี่อุ้ย  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40