หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ใดสนใจแต่งคอสเพลย์  (อ่าน 83029 ครั้ง)
เอามาใส่อย่างอื่นนอกจากหัวก็ได้นะครับ

ยังคิดอยู่ว่าจะเอาไอ้ที่เหลือมาโพสต์ดีไหม
มันออกแนวเสื่อมอย่างมาก ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พุงสนุกเกอร์  น้องดำ
พี่นุ้กเก้อ  กร๊าก

เมื่อปลายปีที่แล้วแต่งชุดเมดหญิง ไปงานปีใหม่บ้านเพื่อนด้วย  กร๊าก
ถ้าหารูปเจอเดี๋ยวเอามาให้ดู  เกย์ออก

//เพิ่มเติมจ้า หาเจอแล้ว  อ๊าง~

เจอแล้ว แต่งกับเพื่อน 5 คน ผู้หญิงหมด มีตูผู้ชายคนเดียว
อย่างอายอ่ะ ใส่ชุดนี้ขับรถไปงานด้วย กลัวโดนตำรวจเรียกสุดๆ  กร๊าก
แถมได้รางวัลไม่คุ้มด้วย  โวย

ลองทายสิคะ ว่าเค้าเป็น สาวชอบรับ(ไม่รุก)ใช้  คนไหนคะ

ขอบอกว่า

น่ากลัวมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ม.ค. 2009, 20:06 น. โดย พลัม » บันทึกการเข้า

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ผมดำตรงกลาง  โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 ชิชิชิ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ยิ่งใส่หน้าพวกนี้ไปยิ่งฮาเลย

รึพี่พลัมคนหัวทองยืนข้างหลังนั่น

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
พี่เอกบอกว่าคนล่างขวา  โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
คนไหนคะ ขอดูภาพเฉลยด้วยค่ะ  หมีโหด~

ยิ่งใส่หน้าพวกนี้ไปยิ่งฮาเลย

รึพี่พลัมคนหัวทองยืนข้างหลังนั่น

ไม่มีรูปเฉลย เพราะ อาย  กร๊าก

น้องเกดตอบถูกเน้อ  อ๊าง~

เขาเรียกว่าครั้งหนึ่งในชีวิตเนอะพี่พลัมเนอะ เพราะผมก็เคย  ฮือๆ~

ทีแรกคิดว่าหน้าพี่ร่มเป็ด  กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ไม่มีรูปเฉลย เพราะ อาย  กร๊าก

น้องเกดตอบถูกเน้อ  อ๊าง~

ฮ่าๆ ดูจากบุคลิกพี่พลัม น่าจะใช่ แต่พี่แอนพอเปลี่ยนเป็นหน้าแบบนี้หมด อ๊างมากๆ  อ๊าง~

อ๊าง.... มาก  กร๊าก กร๊าก
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17