หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีครับ  (อ่าน 2420 ครั้ง)
คือผมแอนิเมชั่นใน Flash 8  ผมใช้ขนาดสเตจ 352x288 แล้วผมexport ออกมาเป็น avi
เพื่อจะมาตัดต่อในพรีเมียร์คับ พอเสร็จเรียบร้อย จะexport ลงแผ่นวีซีดี ผมลองเอาไปเปิดใน power Dvd ดู ทำไมขนาดมันเล็กนิดเดียวเองอ่ะครับ ตอน export ใน premiereขนาดมันก็ขึ้นว่า 720x576 px
แต่พอมาเปิดดูขนาดมันเล็กนิดเดียวเป็นกรอบสี่เหลี่ยมเล็กเท่าขนาดใน flash อ่ะครับ ช่วยทีครับ งง

รูปไม่จำเป็นต้องสวยเสมอไป
export ออกมาเป็น SWF ครับ
แล้วใช้โปรแกรมแปลงดีกว่า
คุณภาพราวฟ้ากับเหว
ปกติ tao ใช้โปรแกรมอะไรแปลงเหรอครับ
พอดีอยากรู้เหมือนกัน แหะๆ  ฮิ้ววว

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
อยากรู้เหมือนกันครับ
ปักหมุดหน่อย ยิ้มน่ารัก

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
หน้า: [1]