หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: การวางตัวอักษรบนภาพถ่าย :o:  (อ่าน 76974 ครั้ง)
แล้วไป

แต่เงาหายไปจริงๆ  คริคริ

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
ก็หนูอยู่ใกล้คนซ้ายมือที่สุดนี่คะ
กล้องมันเลยจับเงาไม่ได้เพราะ ระดับน้ำค่อนข้างต่ำ คือ อยู่สูงจากสะพานค่ะ
หนูจับคนซ้ายมือได้แค่ตัวค่ะ เงาหาย
แง้ๆๆๆๆๆๆ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ภาคขาวดำก็เหมือนกันค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
ทีแรกจะช่วยแย้งให้เหมือนกันว่าเป็นเพราะเลนส์ไวด์หรือเปล่า
เงาที่เห็นในน้ำที่หายไปเลยน่าจะเป็นเงาของคนใกล้กล้องมากกว่า

แต่เจ้าตัวออกมาสารรูปแล้วว่าไม่เก่งโฟโต้ฉอป (รูปสวยด้วยรูป นี่ยิ่งเท่)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 รูปสวยครับ มุมดี มีฝีมือครับ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หล่อนจะพัฒนาฝีมือเร็วเกินไปไหม 5555

อ้อ อย่างงี้นี่เอง  (แจ๋ว แจ๋ว)

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
อ้อ อย่างงี้นี่เอง  (แจ๋ว แจ๋ว)

จริง ๆ นะคะ คุณแป้งหวานฯ
หลายๆคนบอกแบบนี้แหละค่ะ ก็ สมควรจ๊ะเพราะเงามันหาย
อีกอย่าง ดารา กดไม่ทันก็มีค่ะ
กว่าจะเห็น เด็กต๋อมลงในน้ำหมดแล้ว
ไม่ง่ายเลยค่ะภาพเด็กกระโดดน้ำนี่

ส่วนใหญ่ได้ภาพแบบนี้ค่ะ

พอเงยหน้าออกจากกล้อง ก็ถามว่า
"เอ่อ..น้องคะ เกิดอะไรขึ้นหรือคะ เมื่อกี้พี่ไม่ทัน"
เด็ก ๆ ก็ หัวเราะ และกระโดดใหม่
เหมือนเอาเปรียบเด็กเลยค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พ.ย. 2007, 19:51 น. โดย ดาราราย » บันทึกการเข้า

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
ผมว่ารูปล่างนี่น่าสนใจกว่ารูปเด็กโดดตามสูตรอีกครับ

เอ้า จริงๆ นะ
เพราะรูปเด็กโดดสวยๆ เหมือนจัดฉากนี่เราเห็นบ่อยไปมั้งครับ
แต่แบบที่โดดคว้างค้างอยู่คนเดียว ที่เหลือเป็นน้ำแตกกระเซ็นนี่ แนวออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมว่ารูปล่างนี่น่าสนใจกว่ารูปเด็กโดดตามสูตรอีกครับ

เอ้า จริงๆ นะ
เพราะรูปเด็กโดดสวยๆ เหมือนจัดฉากนี่เราเห็นบ่อยไปมั้งครับ
แต่แบบที่โดดคว้างค้างอยู่คนเดียว ที่เหลือเป็นน้ำแตกกระเซ็นนี่ แนวออก

เห็นด้วยกะแอนเต็มๆ
มุมนี้ผมไม่เคยเห็นเลยนะนี่

^
^
^
โอยยย
อย่าเพิ่งฆ้อนมาสิคะ

เหมือนเด็กเด้งไปตามน้ำ กร๊าก

กร๊าก เอิ้ว

กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก จอมยุทธน้อย
 กร๊าก เท่

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
วรยุทธ ระดับเหยียบน้ำเดิน คริคริ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14