หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: อธิฐานเลยสิจ้ะ อยากได้อะไร  (อ่าน 39767 ครั้ง)
 ฮี่ๆ เกย์รู้ทัน

เกย์ปากไว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอให้คนนั้นเป็นแฟนซักสีเถ้ออออออ สาธุ !  ไหว้ ไหว้   

เดี๋ยวรวมความกล้าระเบิดไปบอกรัก ดีกว่า  เอือม เอือม เอือม
อยากรวยโว้ย

หน้ามึน ขอให้โลกสงบสุข

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอให้เด็กๆขยัยส่งการบ้าน
ขอให้ตรวจการบ้านทันเวลา  ไหว้

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
 ไหว้ สาธุ เดี๋ยววาดมาส่งบ้างค่ะ (แม้จะเกินวัยแล้วก็ตาม)

there are no regrets in life, just lessons . .

อยากกินโปเต้เหรอครับ เกย์แอบ

หือ  งง

Life is short, enjoy it!!!
ถ้าเต้นี้อรก็อยากกินค่ะ  กึ๋ยๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

แกล้งตายดีกว่า ...  ปลื้ม

Life is short, enjoy it!!!
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
ดีเลยไม่วิ่งหนี  กึ๋ยๆ

พอแล้วย่ะ... โวย

เลวยั้นเงา

หมีโหด กับ คราเค่น ต่อสู้กันเพื่อแย่งพี่เต้  นะนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เล็มพี่อุ้ยต่อไป  เศร้า

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14