หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: อธิฐานเลยสิจ้ะ อยากได้อะไร  (อ่าน 39759 ครั้ง)
ขอบคุณค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
~หมีสวย

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
~หมีน่ารัก  ลันล้า
ปลื้มใจจัง  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
~หมีหุ่นดี
¬หมีน่ารัก
NOT หมีสวยที่สุด
!หมีเป็นนางงามจักรวาล
_______
หมีไฮโซ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลอยแล้วค่ะ  ยิ้มน่ารัก

แล้วหมีก็ลอยลับหายไปจากมนุษยชาติ

อยาก..... เกย์ออก

เลวยั้นเงา
แล้วหมีก็ลอยลับหายไปจากมนุษยชาติ

เหล่าสาวก(ผู้ชาย) ต่างโห่ร้อง ด้วยความดีใจ  ไอ้มืดหมี
อยาก..... เกย์ออก

เปรี้ยวปากเหรอครับ เกย์แอบ

เปรี้ยวปากเหรอครับ เกย์แอบ

เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
อยากกินโปเต้เหรอครับ เกย์แอบ

ฮี่ๆ  +1  พูดถูกใจ 

เลวยั้นเงา
 เกย์แอบ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14