หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: อธิฐานเลยสิจ้ะ อยากได้อะไร  (อ่าน 39749 ครั้ง)
ตอนนั่น i-mobile 308 ครับ ประมาณสามพัน พังเอฟเอ็ม เอ็มพีสามได้ ร้อยยี่สิบเม็ก

ถึงกับพังคลื่อนเอฟเอ็มได้เลยเหรอคะ  เหวอ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เข้าใจจับที่ผิดนะเนี่ย ฮี่...

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
 ชิ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อยากได้เวลาครับ  หน้ามึน
คุณได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ 24 ชม. ฮี่...

because we always.....expecting
แต่อาร์ต ให้วันละ 24 ชั่วโมงเลยครับ
เพิ่งเห็นจู๋นี้

อยากได้แฟน  ไม่ใช่คะแนนสงสาร  ฮิ้ววว

อรั๊ยยยยย

เอาไปเลยคะแนนสงสาร ร้อยคะแนนเต็ม  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยังดีที่ยังได้  ฮือๆ~

เอาไปเลยคะแนนสงสาร ร้อยคะแนนเต็ม  กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวจับมาอยู่เอธิโอเปียด้วยกันเลยนี่  ชิ
มันเนื่องมาจากว่า ป้าอยากได้ของชิ้นนึง แล้วไม่รู้ว่าจะไปบอกใครดี
ขอมาแหกปากร้องบอกในนี้แล้วกันนะ  ลันล้า

อันเนื่องมาจากช่วงนี้ตื่นสายมาก  หน้ามึน ก็เลยอยากได้นาฬิกาปลุก
เอาแบบที่อัดเสียงได้ ว่าจะให้ปลุกด้วยเสียงใครประโยคไหนบ้าง
แล้วก็ให้ตั้งระดับเสียงความดังได้ ว่าจะดัง-เบาแค่ไหน

ป้าจะตั้งให้มันปลุกด้วยเสียงเจ้านายว่า (เสียงตะโกน) " ตื่นได้แล้ว ! งานน่ะ จะทำมั้ย  อยากทำรึเปล่า ห๊ะ "
 ไหว้  อยากได้จริงๆนะเนี่ย

แล้วเด็กๆล่ะจ้ะ อยากได้อะไรกันบ้าง  เอือม

มีแถมจากอะไรไม่รู้ค่ะ
เป็นนาฬิกาโดเรม่อนอัดเสียงได้  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใช้ไอ้นี่สิ ไอ้ตัวปากห้อยๆของดีแทคน่ะ
แต่ตั้งเวลาไม่ได้มั้ง  งง

อยากได้

ความใส่ใจ

หน้ามึน

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
มันเนื่องมาจากว่า ป้าอยากได้ของชิ้นนึง แล้วไม่รู้ว่าจะไปบอกใครดี
ขอมาแหกปากร้องบอกในนี้แล้วกันนะ  ลันล้า

อันเนื่องมาจากช่วงนี้ตื่นสายมาก  หน้ามึน ก็เลยอยากได้นาฬิกาปลุก
เอาแบบที่อัดเสียงได้ ว่าจะให้ปลุกด้วยเสียงใครประโยคไหนบ้าง
แล้วก็ให้ตั้งระดับเสียงความดังได้ ว่าจะดัง-เบาแค่ไหน

ป้าจะตั้งให้มันปลุกด้วยเสียงเจ้านายว่า (เสียงตะโกน) " ตื่นได้แล้ว ! งานน่ะ จะทำมั้ย  อยากทำรึเปล่า ห๊ะ "
 ไหว้  อยากได้จริงๆนะเนี่ย

แล้วเด็กๆล่ะจ้ะ อยากได้อะไรกันบ้าง  เอือม

เดี๋ยวผม ปลุกป้าเอง  อี๋~   

ตื่นได้แล้ว โว้ยยย!!!  หมาก  อะ หมาก จะกินมั้ย?   หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก

ไม่ตื่นเดี๋ยวพี่จักรีแย่งกินนะ

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14