หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: อธิฐานเลยสิจ้ะ อยากได้อะไร  (อ่าน 39751 ครั้ง)
ตกลงเป็นกระจู๋รับสมัครแฟนไปซะแล้ว    เกย์แอบ
ขอรับสมัครพี่ชายใจดี หากคุณสมบัติพร้อม

ยินดีจะเลื่อนตำแหน่งให้เป็นคนข้างกายค่ะ   ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
คุณสมบัติเท่าผมพอไหมครับ หมีเล็ก
ป.ล. ผมมีฉาว่า "พี่หมี" ด้วยนะครับ จะได้เข้าคู่กันพอดีอิอิ ปลื้ม

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เขิลจัง

หื่น

ฮ่าๆ ฮือๆ
 กรี๊ดดดดด

because we always.....expecting
เขิลจัง

หื่น

เริ่มโตเป็นหมีที่ดีเข้าไปทุกวัน  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อยากมีปลาหมึกกินทุกวันครับ  ฮี่...

อยาก ไม่อยากได้อะไรค่ะ  หน้ามึน
อยากมีปลาหมึกกินทุกวันครับ  ฮี่...

ต้องไปอยู่นครศรีราชาแล้วล่ะครับ ฮี่ๆ

ต้องไปอยู่นครศรีราชาแล้วล่ะครับ ฮี่ๆ

ศรีราชา มาจนได้  กร๊าก

อยากได้เงิน ง่ะ พักนี้จนมาก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อยากได้น้องนานา  ลันล้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ป้าแป้งล่ะก็  (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อยากได้เงิน ง่ะ พักนี้จนมาก

นานๆ จะเข้ามาที
อยากครองโลกครับ  หมีโหดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14