หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครได้ FW-Mail ครอบครัวนี้บ้าง  (อ่าน 12740 ครั้ง)

ต้มน้ำซุป  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 อ้วก

กลายเป็นกระจู๋คลื่นไส้ไปแล้ว
ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ
พอดีเพื่อนผมประสบอุบัติเหตุแล้วมีอาการแบบนั้น
พ่อเขาบอกว่าคอหัก ผมก็งงว่าทำไมเลือดออกหว่า? เข้าใจแล้วครับว่าเป็นไปได้ ไหว้

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ตายจากอะไรก็ตามชันสูตรตามปกติครับ ถ้าส่งไปชันสูตรอ่ะนะ
ส่วนซี่โครง ไม่รู้เหมือนกัน จำไม่ได้แล้วว่าทำไงต่อ แต่ไม่ได้ทิ้ง

หมอไม่จำเป็นต้องมาชันสูตรทุกคนใช่ไหมคะ

หมอแมวเป็นหมอด้านไหนนะคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ทั่วไปครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ง่ะ

ง่ะ
อะไรเรอะ  เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

หมอแมวไม่เคลียร์  ชิ

หมอทั่วไป  เอือม

ว้าย กับใครก็ได้ไม่เลือก  ชิ

ด้านหลัง..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ที่พี่แอน ช๊อบ ชอบ  กรี๊ดดดดด  ฮี่ๆ

รักษาพี่แอนคนเดียวเลย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตบกลับมา

เผอิญว่าคนลูกเคยอยู่รรผมครับ
แล้วลาออกไปอยู่อินเตอร์

ไม่ขำเลยครับ
เห็นเพื่อนๆเค้าร้องไห้กันตั้งแต่ได้ยินข่าวเลย
(คนละรุ่นกับผม)

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ตบกลับสักที...โล่งอก

ถ้ายังเหลือเนี่ยผมจะมาโพสต์ให้ดูเลยด้วยซ้ำ
ประเด็นที่อยากถามคือ มันดีแล้วหรือกับพฤติกรรมแบบนี้?

ไม่เข้าใจว่า มันมายังไง มันไม่ได้น่าดูเหมือน
พวกคลิปหลุด อาแนง(ผวน) อะไรแบบนั้นเลยนะ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
หน้า: 1 2 3 [4]