หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: กรอบวุฒิบัตรหาโหลดได้ที่ไหนบ้างคะ  (อ่าน 14423 ครั้ง)
จะนำเอาไปใช้น่ะค่ะ แต่ลอง search หาแล้วก็ไม่เจอซักที
ท่านใดพอจะทราบที่ที่ให้ดาวน์โหลดกรอบสำหรับทำประกาศนียบัตรหรือวุฒิบัตรบ้างมั๊ยคะ ?
ขอความกรถณาด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆๆ ค่ะ  ไหว้
-http://images.google.co.th/images?q=%E0%B8%A7%E0%B8%B8%E0%B8%92%E0%B8%B4%E0%B8%9A%E0%B8%B1%E0%B8%95%E0%B8%A3&ie=UTF-8&oe=UTF-8&rls=org.mozilla:en-US:official&client=firefox-a&um=1&sa=N&tab=wi

ช่วยหากรณีหาแล้วไม่เจอ  ยิ้มน่ารัก  ย้ำ..หาแล้ว แต่ไม่เจอ

หาที่ไหนคะ กูเกิ้ล หรือที่ไหน  ทำไมจะไม่เจอ ใส่คีย์เวิร์ดถูกรึเปล่า
กรอบที่เซิร์ชมาเล็กขนาดนั้น
เค้าคงเอาไปทำวุฒิบัตรได้นะคะ ง่ะ

ถ้าหาโหลดไม่เจอ
ไม่ลองทำเองละคะ

ถ้าเอาง่ายๆ ด่วนๆ กว่านั้น
ไปที่ร้านดีกว่าค่ะ
สวยด้วย  หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1]