หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋นี้ มีแต่เรื่องโง่ โง่  (อ่าน 16191 ครั้ง)
เราจะไม่พูดเรื่องปังกับเจมส์ตอนตามหาบ้านแอนกันเหรอครับ  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เราจะไม่พูดเรื่องปังกับเจมส์ตอนตามหาบ้านแอนกันเหรอครับ  ฮิ้ววว

พี่ตั้ม  โวย

ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที

ตังเยอะอะ 35 บาทเหลือใช้  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ปกติ แค่อยู่เฉยก็โง่พอแล้วอะ  ง่ะ

ไหน ใครว่าเจ๊แตน บอกมาๆ  โวย

กร๊าก
ให้เจ้าตัวมาเล่าเองเถอะครับ ประสบการณ์เสียวครั้งนี้
คาดว่าจีนแดงก็จีนแดงเถอะ ได้อายกันไปเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ซื้อของมาวันเดียวแล้วเจ๊งเนี่ย โคตรเซ็งเลย

ซื้อโทรศัพท์ มือสอง 1500  ใช้ได้ 6 วัน
ไปซื้อ มือหนึ่ง 1200 ใช้มาจนถึงปัจจุบัน  หน้ามึน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ดวงดี  ยิ้มน่ารัก

เหลือบ

ปกติ แค่อยู่เฉยก็โง่พอแล้วอะ ง่ะ

โวย  แตน ใครว่าแตน....เราไม่ได้โง่นะเฟ้ย

เราแค่ไม่รู้   ฮือๆ~

ตังเยอะอะ 35 บาทเหลือใช้ กร๊าก

สนุกจังนะ เจ้าโรบอท   โวย

ประสบการณ์ความโง่ (แต่ตูจะเรียกว่าความรู้เท่าไม่ถึงการณ์  หน้ามึน)

กรุณาติดตาม   http://stronger.exteen.com/20061126/entry

หน้ามึน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.พ. 2007, 08:13 น. โดย เจ๊เบาหวิว » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
ติดตามภารกิจต่อไป ได้อาทิตย์หน้านะค้า ลันล้า

ล้อเล่นค่ะ  ไหว้

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ปังคุงและเจมส์ ในภารกิจ

"จับหมึก" ไอ้มืดหมี

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
และแขกรับเชิญพิเศษ 

"กุ้งคิลเลอร์"
มาร่วมจับกุ้งด้วยกันในรายการ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 ฮี่...

เหลือบ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6