หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋นี้ มีแต่เรื่องโง่ โง่  (อ่าน 12431 ครั้ง)
 ฮิ้ววว

ฮะฮะ คนขายมันฉลาดกว่าเท่านั้นเอง

i'll walk until i find u.
 ไม่ลงไดรฟ์เวอร์ก็ได้ 8 Gb ไปแล้ว  (อิอิ)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เมืองจีนขายของก็งี้แหละ 55 กรี๊ดดดดด

ใครไปก็ซื้อมา แล้วก็โดนเหมือนๆกันเลยแฮะ

เจ้านายส้มซื้อมาแจกทั้งออฟฟิศเลยนะ 1 G อันละ สองร้อย หมดไปหมื่นกว่า

ใช้ได้หนึ่งวัน เจ้งหมดทั้งออฟฟิศ ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 ง่ะ คุ้มจริงๆ

Today you , Tomorrow me.
น่ากลัวแหะ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
มาซื้อที่ญี่ปุ่นดิ ฮี่ๆ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
 ง่ะ

คนขายโกงได้ใจจริงๆครับ
ไม่เข็ดหรอก จะไปอีก ฮ่า ฮ่า จะเอาโน๊ตบุ๊คไปด้วย

สวัสดีชาวโลก  สีน้ำเงินหม่น
ไม่เข็ดหรอก จะไปอีก ฮ่า ฮ่า จะเอาโน๊ตบุ๊คไปด้วย
รอบแก้ตัว  ยิ้มน่ารัก

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
คนจีน

....

ชิ

ทำไมเหรอน้องบุ๋ม ท่าทางเหมือนมีประวัติ  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
สงสัยถ้าไปแล้วกลับมาคราวนี้ คงได้มา8 G  แหละค่ะแต่หลายๆอัน  ฮี่...

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สุดยอด กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

ทำไมเหรอน้องบุ๋ม ท่าทางเหมือนมีประวัติ  เกย์แอบ

เคยไปซื้อไดเป่าผมที่แม่สายค่ะ ไปเที่ยวกับเพื่อน   เป็นของคนจีนแดงน่ะ

ถูกมาก ร้อยเดียวเอง กะจะเอามาใช้หน้าหนาว ปกติพัดลมเป่าถ้าเข้าหน้ามันจะหนาวมาก เลยตัดสินใจซื้อมา  แต่ในร้านก็ลองแล้วนะ ว่าไฟเข้ารึเปล่า ก็ดูโอเค ปกติดี

แต่ก็ใช้ได้ครั้งเดียวเหมือนกัน     ชิ

สายลวดมันเป็นสีแดงๆเหมือนลวดจะติดไฟ แล้วก็มีควันออกมา  เหม็นฉุนมาก  และที่สำคัญ

ตัวเองไม่ได้ทำพัง   เพื่อนยืมใช้และมันก็พังคามือ

ของแม่สาย  ตาดีได้ ตาร้ายซวย

มีเรื่องเครื่องเล่นcd/dvd/mp3 ยี่ห้อโซนี่ปลอมอีก (เจ้าของร้านสาธิตให้ดูด้วย)  แต่นี่เพื่อนฝากซื้อค่ะ ไม่รู้ว่าตอนนี้พังรึยัง เพราะซื้อแล้วก็ส่งให้เพื่อนที่ มข.

เค้าจะมีเครื่องโชว์ ถ้าลูกค้าอยากได้ตัวใหม่เค้าก็จะจัดให้ โดยการที่นำสติ๊กเกอร์นูนๆ สีเงินบลอนๆ แข็งๆ มาติดที่ตัวเครื่อง จากตอนแรกที่ไม่มีไรติดอยู่ มีแค่ปุ่ม   สติ๊กเกอร์เป็นแผงเลย เตรียมติดโดยเฉพาะ

บุ๋มเลยถามคนขายไปว่า
     บุ๋ม : ติดแล้วมันไม่ลอกเหรอคะแบบนี้
คนขาย : มะล่อกขับ ติโทนา ระลอง (ไม่ลอกครับ ติดทนนาน รับรอง)  เค้าจะพูดไทยไม่ชัดกัน ตลกดี
   บุ๋ม    :  แล้วแกะออกได้ไม๊คะ   
คนขาย : มะอ่อกขับ ลอแกะดู (ให้ลองแกะด้วย)

แล้วมันก็ไม่ลอกจริงๆ 55 เออนะ  เขาก็ช่างสรรหามาก๊อป  มีทั้งยี่ห้อพานา  โซนี่ ...

แล้วก็ตามระเบียบ ถามราคา (เพื่อนบอกว่าไม่เน้นยี่ห้อ ขอให้ฟังได้เป็นพอ) เค้าบอก 2500
เพื่อนอีกคนที่ไปด้วย เลยต่อ พันห้าได้มั้ย   พ่อค้าบอกว่า ไม่ได้ ไปซื้อที่ไหนก็ไม่ได้ เค้าให้ราคา 2000
มันเลยจูงมือไปที่ร้านอื่น ปรากฏว่าเรียกคืนจริงๆ  เอ้า พันห้าก็ได้  เลยตกลงได้คารานี้มา ตอนนี้คาดว่า น่าจะพังเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.พ. 2007, 20:51 น. โดย เดอะบุ๋ม » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6