หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปแอ่วเหนือ 1 อาทิตย์เน้อปี้น้อง  (อ่าน 16366 ครั้ง)

ชัดๆ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ไหว้ ขอบคุณครับลุนหน่อน ที่เอาเชียงใหม่มาฝาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่ๆน้องๆเอ๋ย......ลูกๆหลานๆเอ๊ย .... ลุงๆป้าๆเอ๋ย.......

ที่สามเหลี่ยมทองคำ...........

สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ยังอยู่สามเหลี่ยมทองคำ

ตอนหนิงไปสามเหลี่ยมทองคำคราวก่อน
ยังเป็นเวิ้งว่างๆ ไม่มีช้างอะไรพวกนี้เลย  ง่ะ

<3.
อุบล -> สามร้อยยอด -> สงขลา -> ยะลา -> โคราช -> ทุ่งสองห้อง -> รังสิต -> หมอชิด -> วงเวียนใหญ่ ->  มหาชัย -> ชัยภูมิ -> ด่านขุนทด -> เรณู -> บ้านปะอาว -> ลาว เวียงจันทร์ -> มุกดาหาร -> อำเภอพาน -> เชียงใหม่ -> หลังคาแดง.......(ที่กรุงเทพฯ ) ...เอย ....

22 ก.พ.-8 มี.ค. รวมระยะทางทั้งสิ้น 15 วัน งั้นเหรอ

ต่ออะไรจะได้มากมายขนาดนั้นคะ  เฮ้ย!?

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เพิ่งเห็นจู๋นี้

แหม  เห็นดาแล้วไม่ทักทายเลยนะ
พอดีไปทำงานหาค่าเน็ทมาปั่นบอร์ดน่ะค่ะ หมีโหดดดด

ปล. รูปที่มันไม่เหมือนตัวจริงมันทำลายวิญญาณไม่ใช่เหรอคะ  โผล่มาอีกแล้วรูปนี้ ฮือๆ~
สรุปพี่ดาห์จริงๆ  โห

กินรอบวง
มันใช่ซะที่ไหนเล่า  ชั้นเรียนเคมีนะยะ ชิ
แต่เหมือนเลยดา  ลันล้า

เพิ่งเห็นจู๋นี้

แหม  เห็นดาแล้วไม่ทักทายเลยนะ
พอดีไปทำงานหาค่าเน็ทมาปั่นบอร์ดน่ะค่ะ หมีโหดดดด

ไอ้มืดหมี

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
.....ขอโทษครับ  น้องดา  ที่ไม่ทัก
งานเจ้ามาก มายนัก  น่าสงสาร
จึงถ่ายรูป  มาบอกกล่าว  ห้ายรู้กาน   .....( ให้รู้กัน )
ว่าลุนหน่อน  ได้พานพบ  ประสพเจอ

.....

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
...รักแท้

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

เหมือนจริงๆด้วย  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
ดาสวยกว่า  ลันล้า

จริง

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 [3]