หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: Eนี่Eอะไร  (อ่าน 6071 ครั้ง)

สวัสดีครับ ผมมีปัญหากัับEนี่อยากรู้มานานแล้วว่าEนี่มันเป็นEของฟอนต์ชื่ออะไร

ขอกราบงามๆสำหรับเซียนที่ตอบให้ได้ครับ ไหว้ (แจ๋ว แจ๋ว)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.พ. 2007, 10:24 น. โดย fuyu » บันทึกการเข้า
อีริคคันโตน่า

กินรอบวง
ไม่ทราบครับ

แต่ชื่อกระจู๋เจ๋งดี
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถ้ามีตัวอื่นนอกจาก e ยังจะพอนึกออกครับ
แต่ชื่อกระจู๋เจ๋งจริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อีนี่ เกย์ออก

งบน้อย
กร๊าก

หัวจู๋เร้าใจจังครับ
กระจู๋ได้ใจชาวเราฮ่ะ

ว่าแต่ ไม่มีตัวอื่นให้ดูอีกเหรอฮ้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
เอาตัวอื่นมาเพิ่มจะได้ง่ายขึ้นครับ

ตัว O นะครับไม่ใช่ 0

ง่ายขึ้นใช่มั๊ย...

เหอๆ ผมเอาตัวนี้มาเพิ่มด้วยดีกว่า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.พ. 2007, 10:00 น. โดย fuyu » บันทึกการเข้า
...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.พ. 2007, 10:01 น. โดย fuyu » บันทึกการเข้า
เดาว่าเป็นอีกูเกิ้ลครับ  หน้ามึน

อีกูเกิ้ล ต๊ายยยย  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ก็ก๊อปมาทั้งอันสิครับ
จะลองภูมิหรืออย่างไร
งง
 หน้ามึน มีตัวอื่น แล้วทำมาตั้งจู๋อี

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
H นี่ H อีหยัง

เป็นต้น

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: [1] 2