หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 46

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดแอนดู  (อ่าน 138063 ครั้ง)
ทำไมไม่มีใครตั้งสักทีหว่า

รตจ

คงรอให้เกียรติแก่โมนาล่ะมั๊งครับ

สุขสันต์วันเกิดยักษ์แอนครับ  ขอให้มีความสุขมากๆ  คิดสิ่งใดก็สมปรารถนา
สุขภาพแข็งแรง  ไม่เจ็บไม่ป่วย  ให้มีเงินใช้มากมาย  ให้มีงานหลั่งไหลเข้ามา
ขอให้ประสบแต่โชคดีด้วยนะครับ ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว

ขอบคุณที่สร้างโลกฟอนต์ให้พวกเราได้มาร่วมสร้างสรรค์งาน และ ร่วมกันในสร้างวีรเวร วีรกรรมมากมาย เช่น พลูโต ปลาหมึก ไม่ทันแว้ว ฯลฯ
ขอให้เวปมาสเตอร์ของพวกเราจงสุขกายสบายใจไปตลอดเทอญ ไหว้

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
อุ๊ย... รตจ    เกย์ออก

คริคริ

Today you , Tomorrow me.
เกิดมาทำไม

สุขสันต์วันเกิดครับ

เกย์ออก
ทำไมไม่มีใครตั้งสักทีหว่า

รตจ

ปล รตจ ทำไมโมนาเปลี่ยนใจไปรัก ตั้ง แล้วล่ะ  งง
เกรงว่าจะเป็น "ตัว"  คริคริ

Today you , Tomorrow me.
สสวก ค่ะ

รู้ใช่มั้ยคะ ว่าในการประมาณเลขนัยสำคัญเนี่ย
ถ้าต้องการดูว่าเศษ 5 จะปัดขึ้นหรือปัดลงให้ดูเลขข้างหน้ามัน
ถ้าเป็นเลขคี่ให้ปัดลง ส่วนเลขคู่ให้ปัดขึ้น

..... เกย์แอบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดจ้า
ขอให้มีความสุขตามอัตภาพ

แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะ 
ลันล้า
Happy Birthday
สุขสันต์วันเกิดมีความสุขมากๆ นะครับ
คิดสิ่งใด หวังสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนา เน้อ
 ยิ้มน่ารัก  สสวกครับ

ไหนละของขวัญ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ขอให้มีความสุขกับชีวิตวัยรุ่นตอนปลาย

งบน้อย
สสวก. ยักษ์ ขอให้มีความสุขสมหวัง อยู่คู่เว็บฟร้อนท์oนต์ ตลอดไป

[ว่างให้เช่า]
รตจ นี่แปลว่ารักโตจังรึไง

รักจัวเองจังชิมิล่า  ลันล้า
สุขภาพแข็งแรง วิ่งเยอะๆ จะได้ไม่อ้วนครับ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สสวก ครับ ไอ้อ้วน อุ๊บส์ ไอ้แอน เกย์ออก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 46