หน้า: 1 ... 39 40 41 42 43 44 45 [46]

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดแอนดู  (อ่าน 138048 ครั้ง)
เพลงนี้ดังเมื่อไหร่ รู้เลยว่าต้องมีวันเกิดใครสักคนแน่ๆ  ฮ่าๆ ฮือๆ

สุขสันต์วันเกิดพี่แอนครับ ขอให้ร่ำ ขอให้รวย ขอให้สวย เอ้ย  ขอให้หล่อ    เกย์ออก

ขอบคุณครับ
เออ ปีนี้นึกได้ทัน เลยเอาวันเกิดออกจากเฟซบุ๊ก
รู้สึกดีมาก กร๊าก
ใน g+ ยังมีนะครับ เด้งมาเต็มจอผมเลย กร๊าก

สสวก คร้าบบบ

ไหว้ เออถ้าเป็นที่นี่โอเค แต่ในเฟซบุ๊กนี่ทำไมตูรับไม่ได้ก็ไม่รู้ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุดสันต์วันเติบครับ  เจ๋ง

กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้ต้นฉบับเสร็จไวๆ  เจ๋ง
ฮ่าๆ ฮือๆ

HBD ครับผม (เมียบ่นละ ว่าเสียงอะไร 555)

หน้า: 1 ... 39 40 41 42 43 44 45 [46]