หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 46

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดแอนดู  (อ่าน 138055 ครั้ง)
อ้าว เกิดวันนี้เหรอครับ ต้องไปเพิ่มใน TFD ให้ด้วยละ

Happy Birthday คร้าบเฮียแอนนนนน  หื่น
^^

ซื้อ Wii มาแจกน้องๆ ด้วยก็ดีนะคร้าบ แหยะ ฮิ้ววว

อะจ๊ากก  หน้าแตก

----------------------
EDIT

http://www.thaiflashdev.com/board/index.php?showtopic=12849
 ฮิ้ววว

ููฮี่ฮี่~  แหยะแหยะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.พ. 2007, 13:59 น. โดย korstudio » บันทึกการเข้า

ตามนั้นครับ   หมีโหดดดด

ว๊ายๆๆ แก่ๆ ฮี่...
มีความสุขเหมือนทุกวันตลอดไปนะครับ
ขอบคุณครับเป็นครั้งที่สอง ฮิ้ววว

แต่เรื่องอายุข้าใกล้ลุงนี่อย่ามายุซะให้ยาก
เพราะใครที่เป็นลุงนี่คือต้องแก่กว่าตูเท่านั้น กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อายุพี่แอนเป็นรองลุงนิดเดียว  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทำไมไม่มีใครตั้งสักทีหว่า

รตจ

ฮี่ๆ

สุขสันต์วันเกิดค่า ทำอะไรก็รุ่งเน้อ

รักกันๆ น่ารักๆต่อไปค่า  เกย์ออก

พี่แอนเจ๋งอยู่แล้ว  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
รักตั้งจัง

อุ้ย...เขิลลลลล    ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

กินรอบวง

ตั้ง มองเห็นเงาตัวเองมั้ย  หน้าแตก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ้ากกกกกก

รอบที่สอง

กินรอบวง
 ยิ้มน่ารัก

"รตจ"
ยินดีด้วยครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
HBD บักแอน   แป๊ะยิ้ม

ฮี่ๆ   มีความสุขมาๆ เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรของชาวประชาฟอนต์นะจ๊ะ

รตจ. ด้วยคน   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดครับพี่แอน
ขอให้มีความสุขมากๆๆครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หุ หุ สสวก ครับ

ขอให้สมหวังกับพรทุกข้อที่ผ่านมานะครับ  ยิ้มน่ารัก
สวัสดีครับแอน
อยากให้ทำเว็บดีๆ และมีพิ้นที่ให้เราปั่นเยอะๆ ตลอดไป
อยากให้ชีวิตรักราบรื่น อยู่บ้านกับเพื่อนที่ครึกครื้นตลอดไป
อยากให้โชคดี ซื้อหวยก็ถูก เข้าห้องน้ำก็มีทิชชู่ ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ
อยากให้นอนหลับอิ่มๆทุกคิน ไม่เหงาในวันสำคัญ
อยากให้ออรัล ออร่าพลังที่ส่งออกมาให้คนรอบข้าง เยอะอย่างนี้ตลอกไป

แต่ทุกอย่างก็ขึ้นอยู่กับแอนล่ะนะ
ผมก็ได้แค่ "อยากให้" เท่านั้นเอง

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
สุขสันต์วันเกินด้องแอน  เป็นคนแก่ที่ใจดีขึ้นทุกวันนะคะ ปลื้ม
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 46