หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนเฟริน 2 !!  (อ่าน 80016 ครั้ง)
ยังไม่นอนอีกเฟิร์น...เดี๋ยวนอนไม่พอมีนิทานภาคสามอีกหรอก  ยิ้มน่ารัก

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!

เอ้า ส่งเสริมอีก โวย

Las Noches Rubicundior
ไม่รักไม่เตือนนะนี่นะ  คริคริ

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา

อุ๊ย รักเลยๆ  กรี๊ดดดดด

ขำไรเจ๊นัท  ชิ

อืม  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

คริคริ
โตจริงใจมาก ๆ   กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
ตูเพื่อนเฟรินนะ ลันล้า

โต  โวย

แกแสดงออกได้ชัดเจนมากไอ้เื่พื่อนรัก  ฮือๆ~

คริคริ

ไม่ได้แปรงฟันแน่ๆ ไอ้ตัวข้างล่างเลยปิดจมูก   หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เอ้อ วันก่อนไปเดินเซ็นทรัลมาครับ

เลยเอาข่าวมาฝากเรื่องของเล่นอย่างนึงที่เห็นมา

บริษัท ทีเอส ไลฟ์สไตล์ (ประเทศไทย) จำกัด หนึ่งในผู้แทนจำหน่ายของเล่นสุดฮอตของเมืองไทย เปิดตัว “เกมมหาเศรษฐี” เวอร์ชั่นภาษาไทยเป็นครั้งแรก โดยชูจุดเด่นด้วยการประทับตราซีเรียลนัมเบอร์และมีใบรับประกันให้ทุกกล่องในจำนวนจำกัด นำเสนอเป็นสุดยอดของเล่นชิ้นใหม่ของนักสะสมในเมืองไทย จำหน่ายในราคาชุดละ 999 บาท โดยเบื้องต้น 3 เดือนแรกของการเปิดตัวประกาศตั้ง ทอย อาร์ อัส เป็นผู้แทนจำหน่ายเพียงรายเดียวในเมืองไทย คาดว่าจะได้รับกระแสตอบรับจากลูกค้าชาวไทยแบบถล่มทลาย

ประเด็นนั้นไม่สำคัญครับ  มันสำคัญที่ผมได้ดูแผนที่แล้วครับ
มี ศรีราชา ด้วย
โคตรฮาเลย ถ้าริจะเล่นเกมกระดานก็เล่นเกมนี้นะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เกมนี้เล่นในคอมยังสนุกเลยครับ

มันแปลกไหมคะ  ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 23