หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนเฟริน 2 !!  (อ่าน 79964 ครั้ง)
เปลือยไหล่ด้วยนะ

อันนี้เป็นรูป หุ่นตัวเดียวกัน
ต่อสู้ในระหว่างจับกุม

เดี๋ยวจะเปิดเสียงประกอบด้วยนะครับ อาจจะไม่ชัด

ทหาร - ขอกำลังเสริม ด่ว....................น.... ซ่า~~~ วี๊ดดดดด ด่วน ด่ ...วน...
หุ่น   - โฮกกกกกกกกก ~~!!! ซ่า~~~~........ ศรี.......
ทหาร - ยิงมัน ยังมัน!!!!!! 
   ปัง ปัง ปัง ปัง ปัง ปังปัง!!!

หุ่น - โฮกกกกกกกกกกกกกกกกกก ศรี รา ช๊า!!!!!!!!!!

ทหาร - อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกซ์!!!!!!!!!!!

เสียงจากวิทยุ- หน่วยสองตอบด้วย ตอบด้วย ซ่า~~~~~~ โอ้ว ไม่นะ!!! ซ่า วี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  โวย โวย โวย

ไปกัีนใหญ่แล้ววววววววววว  โวย โวย โวย

[ ฮือๆ~]

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

+1 พี่   กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
ไม่เห็นมีขนหน้าอกเลยครับ ศจ.กัมส์

มันมีที่ไหนกันเล่า  โวย

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก กร๊าก  ตายแน่ตู...ตายแน่ๆ  

เลวยั้นเงา
ก็เห็นในรูปสมัยผมสั้นยังมีเลยนี่ งง

ดูสิขนยุ่บยับเชียว เกย์ออก
ขนหน้าอกจะโผล่ตามสถานการณ์ และอารมณ์เทียม (Intelligence emotion) มั้งครับ
อันนี้ไม่แน่ใจ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ผมสงสัยครับ ท่านอ๋าห์หรือเปล่าที่สร้างหุ่นตัวนี้ขึ้นมา เพราะลักษณะเหมือนท่านมาก  แป่ว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อันนี้เป็นรูปสุดท้ายแล้วครับ

ผมถึงที่เกิดเหตุ พอดี

สภาพที่เห็น ศพของทหารตายเกลื่อนกลาด

พื้นที่นั่นเปลี่ยนเป็นนรกโดยทันที

ในขณะที่ผมกำลังก้มเก็บหัวกระโหลกของ เหล่าทหารผู้กล้า
 หุ่นตัวนั้นเข้ามานั่งใกล้ๆผม พร้อมทำสายตาบางอย่าง

และสิ่งที่ผมคาดไว้ก็ถูกต้อง!!!

ไปคาบมา!!!!

หลังจากนั้น ก็สามารถจับได้อย่างง่ายดาย
กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เฮ้ย อย่าเพิ่งรูปสุดท้ายดิ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ตายละ เพ็ดดีกรีเป็นพลังงานของหุ่นตัวนี้หรอกครับ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

พี่ก๊ามมม

//ตัดหน้า 2 คน  โวย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ตัดหน้า3คน

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 23