หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนเฟริน 2 !!  (อ่าน 79983 ครั้ง)
เปลี่ยน power supply ยังครับ

หรือว่า นี่เป็นสาเหตุหลักกันนะ!!!!!
ถ้าจอเครื่องตูไม่ชัด

ตบแรงๆ ทีเดียวก็หาย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ช่างบอกว่าเครื่องเก่าๆก็อย่างงี้แหละครับ power เสื่อม ซื้อpower ใหม่เลยครับ 600 บาทพัดลมแรง + ค่าวิเคราะห์อีก 300

เอ๊ะนี่พูดกันเรื่องอะไรนะ เรื่องเดียวกันหรือเปล่าเนี่ย งง!!

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไม่ได้นะ ถ้าเปลี่ยน power supply จะทำให้ความทรงจำหายไปนะ
จริงแล้ว power สำรองอยู่ที่เคราของหุ่น แต่มันได้ถูกทำลายไปแล้ว
ทีนี้ถ้าจะเปลี่ยน power supply ก็เลยทำได้ทางเดียว ช่างน่าสงสารเหลือเกิน
ถึงจะเปลี่ยนไป แต่ไม่ได้หุ่นตัวเดิมกลับมา โฮ.......................... ฮือๆ~

เฮ้ย ... ฉิบ นั่นมันโดเรม่อน  โวย โวย โวย

ขออภัยท่านเฟริน  ไหว้

there are no regrets in life, just lessons . .

แล้วโชว์ไหล่ละครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โชว์ไหล่นั่นรู้สึกจะเป็นผลข้างเคียง ไซด์เอ๊ฟเฝ่คครับ
ถ้ารับแอลกอฮอล์ปริมาณพอสมควร ก็จะเกิดไอ้อย่างว่าได้

ผมไม่ได้อยู่ที่เกิดเหตุนะครับ อันนี้ดูจากเฮโลแกรมห์ที่หมม.บ้าง ที่เห็นรึยังบ้าง

เห็นว่าถัดจากโชว์ไหล่ รู้สึกจะไปกอดโถส้วมใช่ไหมครับ ศจ.กัมส์
เอ๊ะ หรือต้องไปคาบอะไรก่อน ไม่แน่ใจครับ
ผมปะติดปะต่อเรื่องไม่ได้
มันค่อนข้างซับซ้อน (ก็บอกแล้วว่าไม่ได้อยู่ด้วย)
คงต้องให้ ศจ.มาแฉ เอ๊ย บอกแล้วแหละครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.พ. 2007, 11:20 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
โชว์ไหล่นั่นรู้สึกจะเป็นผลข้างเคียง ไซด์เอ๊ฟเฝ่คครับ
ถ้ารับแอลกอฮอล์ปริมาณพอสมควร ก็จะเกิดไอ้อย่างว่าได้

ผมไม่ได้อยู่ที่เกิดเหตุนะครับ อันนี้ดูจากเฮโลแกรมห์ที่หมม.บ้าง ที่เห็นรึยังบ้าง

เห็นว่าถัดจากโชว์ไหล่ รู้สึกจะไปกอดโถส้วมใช่ไหมครับ ศจ.กัมส์
เอ๊ะ หรือต้องไปคาบอะไรก่อน ไม่แน่ใจครับ
ผมประติดประต่อเรื่องไม่ได้
มันค่อนข้างซับซ้อน (ก็บอกแล้วว่าไม่ได้อยู่ด้วย)
คงต้องให้ ศจ.มาแฉ เอ๊ย บอกแล้วแหละครับ

วิเคราะห์ได้มีเหตุผลค่ะ คุณ ภกด.
แต่ว่าต้องใช้ ปะติดปะต่อ นะเคอะ เกย์ออก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ลอง Flash Bios ดูครับ แต่ว่ารุ่นนี้มันจะมี Bios รึเปล่าน้อ
   อัพเกรดเฟิร์นแวร์ไปเลยครับ เอาเวอร์ชั่นแรกเข้าบอร์ดฟอนต์ แต่เกรงว่าจะไม่แตกต่าง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

สงสารพี่เฟิร์นจัง แต่ขำมากกว่า  กร๊าก

ฮ่าๆ ฮือๆ
วิเคราะห์ได้มีเหตุผลค่ะ คุณ ภกด.
แต่ว่าต้องใช้ ปะติดปะต่อ นะเคอะ เกย์ออก

แบร่

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แล้วที่พาตูขับรถเลยร้านหมูกระทะเฉินหลงเนี่ย(ดีนะยังไม่ถึงลาดพร้าว) เป็นผลข้างเคียงด้วยหรือเปล่าครับ ศจ.  งง

[ว่างให้เช่า]
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เฟรินนี่น่าเศร้าแฮะ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ศจ.กัมส์์ครับ อาการที่ว่านี่อาจเกิดจากความเหนื่อยล้า และเครียดจากการปั่นบอร์ด เพราะอ่านเมมโมรี่ของผู้เขียน "การ์ตูนนิทานสอนเฟริน 1" รึเปล่าครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 23