หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนเฟริน 2 !!  (อ่าน 79963 ครั้ง)
เป็นสัญญาณว่าเฟิร์นตัวจริง  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
ขอแนะนำให้ใช้วิธีเดียวกับที่ใช้กับเกรียนคนก่อนครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียนผู้ที่มีประสบการณ์ทุกท่านที่เคยผ่านการพูดคุยกับเธอในลักษณะนี้

ผมควรจะทำอย่างไรดีครับ นิ่งไว้  ด่ากลับ  หรือ...(อื่นๆ) ดี
ผมว่ามันเป็นอาการทางจิตที่ค่อนข้างส่งผลต่อชีวิตประจำวันของผมเลยทีเดียว (ขนาดโดนไปครั้งเดียวยังหลอนยาวขนาดนี้)  อี๋~ ไหว้

เกรียนกลับค่ะ จะได้รู้ว่าใครหมีกว่ากัน หมีโหดดดด

ดร.แตน ฮี่...

นานๆ จะเข้ามาที
^
^
^
เห็นควรด้วย   เหลือบ/

โจ้  คนขายหมูปิ้งหน้ามหาลัย

Jo * W h o : ...

อ่า ไม่ได้นอนไงเลยมึนๆ ไม่เอาหน่านะ  ฮือๆ~

ผ่านๆไปเเตอะนะ  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
คาดว่าคงเกิดจากการใช้น้ำมันผิดรุ่น
ศจ.กัมส์นี่ เคยอยู่ในทีมวิเคราะห์สภาพจิตหุ่นยุคบุกเบิกนู่นเลยนะ
ตั้งแต่สมัยก่อนมีกองกำลังรักษาสันติภาพโลกหลายปีเลยแหละ

แกวิเคราะห์อะไร ไม่เคยเห็นผิดพลาดสักที

เฮ้อ..​เสียดายแกเป็นเกย์

-อ๋าห์ตอม-

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แนะนำให้ป๋าปลอมตัวเป็นเด็กสาธิต ม.เกษตร แล้วเกรียนกลับเลยครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
น่าสมสารท่านเฟรินจริงๆ  กร๊าก
 โอ้ ไม่น่าเชื่อเลยนะเนี่ย ว่ามีคนรู้จักกระผมด้วย

ทั้งๆที่ เรื่องที่อยู่ทีมวิเคราะห์สภาพจิตหุ่น เป็นความลับสุดยอดของประเทศ

ถ้าจะว่ากันถึงเรื่อง การที่หุ่นยนต์ไม่สามารถคงสภาพทางอารมณ์ได้
มีสาเหตุหลักๆจาก

1. เมนบอร์ดร้อน
 2. HD ในการบันทึกความจำเต็ม (อาจจะมีการรวนๆบ้าง เมื่อเจอคำ คำนึงมากเกินไป เช่น ศรีราชา โบร่าห์ ~~~ฯลฯ)
 3.การระบายความร้อนไม่ดี   ระบบระบายความร้อนของหุ่นยนต์ จะออกมาทางเหนือปาก
   และจากการวิจัย หุ่นทั้ง 3000 ตัว  ผลที่ออกมา มีเพียงหนึ่งตัวเท่านั้นที่รวน เพราะมี หนวดมาขวางการ   ระบายความร้อน ไม่รู้ว่าจะ ไว้หนวดทำไม ไม่เข้าใจ

นี่เป็นแค่ผลการวิจัยเล็กๆน้อยที่สามารถจะหาอ่านได้จาก Wiki.Bora.Ferin.com ผมได้บันทึกข้อมูลไว้อย่างมากมายมหาศาล จนเซิร์พเวอร์ ราคา ห้าแสน แทบจะรับไม่ไหว

เนื้อที่ 1/3 จะมีเรื่องเกี่ยวกับหุ่น เฟริน เท่านั้น

ถ้าว่างๆ ผมจะไปลองค้นรูปสมัยทำงานวิจัยมาให้ดูกันนะครับ...              

ศจ.กัม
ศจ. กัม

ไหนว่าจะนอนไงคะ    เหลือบ

เลวยั้นเงา
 มีหุ่นปลาหมึกด้วยนะครับ ที่ผมศึกษาอยู่.................
อ๊ะ...จนได้

เชิญวิเคราะห์กันเถอะย่ะ    โวย

เลวยั้นเงา
แต่ หุ่นยนต์ เฟริน เป็น รุ่น SQ238 ID 465 เป็นหุ่นยนต์่หนึ่งในแปดหุ่นยนต์ประสิทธิภาพ ของโลกเลยไม่ใช่เหรอครับ

สิ่งเล็กๆน้อยๆเหล่านั้นไม่น่าจะมีผลกระทบต่อ AI ได้เลยหนิครับ  ท่าน ศจ.กัมส์

กินรอบวง
เปลี่ยน power supply ยังครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 23