หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: สลด!คลอดลูกในน้ำตายทั้งแม่ทั้งลูก  (อ่าน 4656 ครั้ง)

หวัดดีปีใหม่จีนครับ

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ท้องไม่มีพ่อด้วยนะครับแบบนี้ เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ละโว้นะคะ  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
อ๊ายยยย สวัสดีค่าลุงหน่อง  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ๋าห์ืื   สวัสดีครับ  ลุงหน่อง   ลันล้า

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ป๋าหน่อง สวัสดีปีใหม่จีนครับ ขอแต๊ะเอียหน่อยครับ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ฮาตรงมันละโว้
และเป็นลุงหน่องห์โพสนี่แหละครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ไหว้ สวัสดีค่ะลุงหน่อง ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
โห น้าหน่อง เล่นแบบนี้เลยเนี่ยนะ   ฮือๆ~
สุขสันต์วันเกิดเช่นกันครับ  ปลื้ม

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ฮาตรงลุงหน่องนี่แหละ  กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
ลุงหน่องนี่ แค่เข้ามาสวัสดีจ้ะก็ฮาแล้วครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ซินเจียอยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้  ครับลุง

ไม่ได้เป็นคนจีน อาศัยบ้านอยู่นครสวรรค์ ฮือๆ~

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
สวัสดีปีใหม่จีนค่ะ ลุงหน่องห์ คิดถึงจัง  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
ซินเจินยู๋อี้ ซินเนี๋ยนฟาไฉ๋ ครับลุงหน่อง

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: [1] 2