หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 52

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์สาว (ประเภทสอง)  (อ่าน 272421 ครั้ง)
ไม่ได้มีเจตนาจะแกล้งเพื่อนนะครับ หล่อนอยากดัง เลยบอกหล่อนไปว่า ฟoนต์ช่วยท่านได้ !!   (แจ๋ว แจ๋ว)

คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พ.ค. 2011, 19:05 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า
ไม่แนะนำตัว (ให้หล่อน) สักหน่อยเหรอครับ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลิ้นอมชมพู แบร่

เหลือบ ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.พ. 2007, 23:23 น. โดย Kums-XMen » บันทึกการเข้า
ไม่แนะนำตัว (ให้หล่อน) สักหน่อยเหรอครับ ง่ะ

อย่าเลยค่ะ อายแทนน้องเค้า - -  เกย์ออก
งั้นช่วยลดขนาดภาพลงให้เหลือสัก 500px ก็พอครับ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
500 px แล้วมั๊งครับ หลังจากที่งม Photoshop อยู่นาน
ย่อเถอะครับ มันน่ากลัว
ย่อเถอะครับ มันน่ากลัว
อยากย่ออยู่ครับ แม่อยู่ด้วยเดี๋ยวมองเราอีกแบบนึง  เฮ้ย!?
ผมต้องจัดการแทนเองแล้วมั้งครับ  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผมต้องจัดการแทนเองแล้วมั้งครับ  หมีโหดดดด
ลุยเลยครั้บเพ่ แต่สังเกตคนรอบข้างก่อนนะครับ - -

น้องมีรูปศพไหม ล้างตา  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
เอาผมไปก่อนก็ได้ครับ ยอมเป็นศพเพื่อพี่เฟริน

แหยะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เตรียมปลงสังขาร  ไหว้

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 52