หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยค่ะ พิมไทยไม่ได้ (ในเวป)  (อ่าน 5827 ครั้ง)
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

เป็นอย่างในรูปเลยค่ะ ไม่ว่าจะพิมในเวปไหนก็พิมไทยไม่ได้ จะขึ้นตัวหนังสือแบบ  +2*+*'D32"#-D
 อย่างนี้อะคะ แล้วก็ฟอนด์เล็กมากๆ ปรับตรง View+text size สุดแล้วค่ะ ก็ยังตัวเล็กอยู่ดี ต้องทำยังไงคะ คิดว่ามันไม่ได้เกี่ยวเฉพาะกับ internet exploer อะค่ะ ตอบทีนะคะ ขอบคุนมากค่ะ

งง

แล้วเว็บนี้ละครับ  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใช้ สปีคเกอร์พูด แล้วออกมาเป็นตัวอักษรครับ   ฮี่ๆ

กินรอบวง
เค้าใช้ก๊อบมาทีละตัวเอารึเปล่า

i'll walk until i find u.
ก๊อบจาก โน้ตแพทมาง่ายกว่าเปล่า  งง

กินรอบวง
 ฮิ้ววว

ฮ้าาา ผิดไปแล้ววว

i'll walk until i find u.
แคมฟร้อก เกย์ออก

//ลองใช้ Firefox ดูสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ช่วยกันได้เยอะมากเลยค่ะ ขอบคุนมากนะคะ จะบอกให้ก็ได้ค่ะ เวลาพิมก็ก๊อปมาจากหน้าของ msn เพราะมันพิมในเวปไม่ได้ เข้าใจมั้ยคะ? คือถ้าจะมาตอบหรือถามคำถามกวนตืนก็ขอร้องละคะ
แคมฟร้อก เกย์ออก

//ลองใช้ Firefox ดูสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่มีทางอื่นแล้วหรอคะ T__T~ อืม ๆ ลองโหลดดูก็ได้
ู^
ู^
^
ครับ

ตอนแรก คิดว่าใช้ไฟร์ฟอกซ์ทำไม โหลดมาทำไม ใช้ ie ก็ได้เหมือนๆกันแหละ

แต่ลองใช้แล้ว รู้สึกได้ถึงความแตกต่าง

ไม่อยากบอกว่ามันเจ๋งแค่ไหน ลองใช้เองก็จะรู้ครับ(โหลดมาแล้วหนิ)   ยิ้มน่ารัก

กินรอบวง
แอบอ้าง
ช่วยกันได้เยอะมากเลยค่ะ ขอบคุนมากนะคะ จะบอกให้ก็ได้ค่ะ เวลาพิมก็ก๊อปมาจากหน้าของ msn เพราะมันพิมในเวปไม่ได้ เข้าใจมั้ยคะ? คือถ้าจะมาตอบหรือถามคำถามกวนตืนก็ขอร้องละคะ
ลองไปดูที่บอร์ดอื่นสิครับอาจจะมีสักคนที่ให้คำตอบที่คุณพอใจ.... เอือม เอือม

where there's a will there's a way

นี้เว็บฟอนท์ใช่มั้ยครับ  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใช่ครับ
แล้วที่มึงปั่นอยู่นี่เกี่ยวกับฟ๐นต์ตรงไหนฟะไอ้บักเอ ยิ้มน่ารัก

ใช่ครับ
แล้วที่มึงปั่นอยู่นี่เกี่ยวกับฟ๐นต์ตรงไหนฟะไอ้บักเอ ยิ้มน่ารัก

กร๊าก/

ตูจะโดนด้วยมั๊ย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
หน้า: [1] 2