หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ่มชนที่อาจจะพลาดมีตติ้ง 3  (อ่าน 13922 ครั้ง)
มามีตสงกรานต์ได้เชียงใหม่กันไหมคะ  ลันล้า
ลงชื่อไม่ไปด้วยคน  ไอ้มืดหมี

ฮิ้ววว

ตอนนี้รอ สองมอ

มีตังค์
กะแม่ไม่ว่า
อ้อ ลืมไปอีกอย่าง
ว่าพี่แอนไม่ให้ไป

แต่พี่โบว์ชวนแล้ว ฮี่

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลงชื่อไม่ไปด้วยคน  ไอ้มืดหมี

อ้าวอู๋ก็ด้วยเรอะ
ฮือๆ~
อ้าวเคนก็ด้วยเรอะ

ไม่ไปอยู่แล้วนี่ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่กล้าขอผู้ปกครองอะค่ะ กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่กล้าขอผู้ปกครองอะค่ะ กรี๊ดดดดด

ถุย~    เหลือบ

อุ้ย โทษทีค่ะ......น้ำลายติดคอ    แป๊ะยิ้ม

เลวยั้นเงา
ทำไมกดแล้วเป็นนี้ล่ะครับ งง

ลงชื่อไม่ไปครับ เดี๋ยวปีหน้ามามีทกันที่ญี่ปุ่นนะ
จะพาเที่ยว "คิมุจิ๊~อี้" เงอะเงอะเงอะ หื่น

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ใครไม่ไป เดี๋ยวเที่ยวเผื่อ   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
เที่ยวเผื่อด้วยนะครับ ฮือๆ~
 โวย  แกต้องมา เจ้าสาม  ไปขอพ่อกับแม่ เดี๋ยวนี้เลย 

เลวยั้นเงา
ใครกดแล้วเป็นแบบผมบ้างครับ ไอ้มืดหมี

หมายถึงไอ้แบนเนอร์เรื่องมีตติ้งนะครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

เพราะเกิดปัญหาอะไรสักอย่างครับ

งบน้อย

เป็นปัญหาเล็กๆ ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 [3] 4 5