หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ่มชนที่อาจจะพลาดมีตติ้ง 3  (อ่าน 13918 ครั้ง)
ขอตั้งจู๋ ศาลาคนเศร้า
ที่คาดว่า หรืออาจจะพลาด มีตติ้ง#3  ชิ

มิตซะถี่เลยช่วงนี้ ไม่ได้ไปแน่นอนเลยกระผม
รอมีตติ้งสงกรานต์ละกันนะ

แบร่  แบร่
 ชิ   ชิ

กำลังโหลดข้อมูล .....
น่าจะมีตแถวต่างจังหวัดมั่ง เปลี่ยนบรรยากาศ
มัตใหญ่เขาตั้งโครงการมา 1 ปีเต็มแล้วนะ เศร้า
พอดีมีมีตเล็กตัดหน้า เผลอๆ คนมามากกว่ามีตใหญ่อีก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น่าจะมีตแถวต่างจังหวัดมั่ง เปลี่ยนบรรยากาศ

ไปภูกระดึงสิครับ  แหยะ

Today you , Tomorrow me.
ยักษ์เอ้เลี้ยงค่ารถไปภูกระดึงครับ  ลงชื่อกันเลย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 หน้ามึน

ไปขายช้างกับผมมั้ยครับพี่โอ้เอ้  หน้ามึน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ใครไม่ไปแน่ๆพูดโบร่าห์ดังๆ  กร๊าก (กระจู๋ไหนก็เฟรินให้หมด)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
จนวันนี้ยังไม่เข้าใจเลยว่า โบร่าคืออะไร  หน้ามึน

โบร่า(เริง) มั้งครับ

เอ้อ่านพลูโตสิ

นักเขียนการ์ตูนรายปี

เอ้อ่านพลูโตสิ

คำตอบของสรรพสิ่ง คริคริ
คนจาก NED มาอ่านเว็บนี้คงดีใจ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โบร่ามาแล้วพลูโตถอยไป โวย
โบร่าเป็นชื่อของลมในแถบเมดิเตอเรเนียนครับ
โบร่าห์ จึงหมายถึงการเปล่งลมออกจากปากอย่างชื่นใจ
โบร่าห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์  กร๊าก
เชื่อเหรอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.พ. 2007, 23:37 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ฮิ้ววว/ อาจจะเป็นหนึ่งในกลุ่มชนที่พลาดมีต 3
ไปขายช้างกับผมมั้ยครับพี่โอ้เอ้  หน้ามึน

ช้างกูอยู่หนายยยยยย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 ฮือๆ~
หน้า: [1] 2 3 4 5