หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สถานที่ถ่ายรูป  (อ่าน 12191 ครั้ง)
คนโสดไปเที่ยวกันมั้ยคะ  เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
ไปๆ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปๆ กรี๊ดดดดด

เฉพาะคนโสดค่ะ หรือว่าพี่แอนอยากโสด (อิอิ)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
อย่าทักสิครับ เดี๋ยวของเข้าตัว (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ค่ะ ไม่ทักแล้วค่ะ เกย์แอบ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
อย่าทักสิครับ เดี๋ยวโมนารู้ตัว (เหงื่อแตกพลั่ก)

กร๊าก กร๊าก

พนักงานบริษัท.
เดินไปหน้าบ้านตอนสายๆ 10 โมงครับ
แดดกำลังดี แสงกำลังพอเหมาะ
ถ่ายรูปกับบ้านตัวเอง  เจ๋ง

เสร็จแล้วให้ขึ้นรถเมล์ไม่แอร์
รถแดง จะดีมากๆ เพราะถ้ามากันเป็นคู่เค้าจะไม่นั่งรถร้อนๆกัน (โดยเฉพาะในวันที่ 14 ก.พ.)
เวลาเดินไปเดินมาให้ใช้ปลายเท้าเป็นจุดนำสายตา และเหลือบมองทางเมื่อมั่นใจ
ว่าไม่มีใครมาเดินให้เห็น

การทำงานให้ภาวนาอยู่เสมอว่า "งานกูๆ"

การกลับบ้านให้กลับก่อนเวลางานครึ่งชั่งโมง
หรือหลีกเลี่ยงช่วง 16.30 - 19.30 น.

ก่อนนอนควรสวดมนต์ไหว้พระตามแต่ศรัทธา  ไหว้

บ้านพักคนชรา

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ควรหาที่ซึ่งไม่มีกิจกรรมอื่นมาหันเหความสนใจ แต่ก็ควรมีที่ให้นั่งพัก
แนะนำสองแห่งครับ
- เขาดิน
- ท้องฟ้าจำลอง
.... แต่ว่าช่วงสองทุ่ม...  ง่ะ
งั้นเอาใหม่

ลองเดินถ่ายรูปจากโรงพยาบาลศิริราช ข้ามไปศิลปากร จากนั้นไปจบที่่สวนสันติชัยปราการสิครับ ยิ้มน่ารัก
หรือไม่ก็ย้อนกลับกัน
ระหว่างทางน่าจะมีการเดินผ่านจุดขายดอกไม้ให้ระทึกเล่น  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.พ. 2007, 02:13 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ควรหาที่ซึ่งไม่มีกิจกรรมอื่นมาหันเหความสนใจ แต่ก็ควรมีที่ให้นั่งพัก
แนะนำสองแห่งครับ
- เขาดิน
- ท้องฟ้าจำลอง
.... แต่ว่าช่วงสองทุ่ม...  ง่ะ
งั้นเอาใหม่

ลองเดินถ่ายรูปจากโรงพยาบาลศิริราช ข้ามไปศิลปากร จากนั้นไปจบที่่สวนสันติชัยปราการสิครับ ยิ้มน่ารัก
หรือไม่ก็ย้อนกลับกัน
ระหว่างทางน่าจะมีการเดินผ่านจุดขายดอกไม้ให้ระทึกเล่น  กรี๊ดดดดด

เน่าแล้วครับ ขาดการปรับปรุง เหลือแต่ของพังๆ ส่วนท้องฟ้าจำลองก็ปิดเนื่องจากเครื่องฉายภาพเสีย ฮือๆ~ ฮือๆ~

กินรอบวง
ท้องเสียจำลอง..

บางพลัด

เย็นๆมืดๆ เดินข้ามสะพานซังฮี้ก็สวยได้บรรยากาศนะคะ

บรรยากาศใช้ได้  ยิ้มน่ารัก  เคยเดินเล่นคนเดียวอยู่

Las Noches Rubicundior
แล้วจับ คู่รักแถวนั้นปาดคอเล่นทีละคู่สองคู่อย่างสนุกสนานด้วยคัตเตอร์ที่พกไปเป็นคู่เหมือนกัน  ยิ้มน่ารัก
เห็นแต่คนตกปลา  โวย

Las Noches Rubicundior
ก็คนที่เดินไปมา โดนเฟิร์นเฉือนหมด

แล้วโยนทิ้งน้ำหมดแล้วนี่หว่า
หน้า: 1 [2] 3