หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD เดือน(ฺBluemoon)  (อ่าน 25505 ครั้ง)
ว่าจะ ขุด พอดีเลย  ปลื้ม

ขอให้มีความสุขกับทุกวันครับ อะไรที่มันหนักไปก็ผ่อนคลายปลดปล่อยบ้าง
สุขสันต์วันเกิด

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิด Happy Birth Day จ้ะ
ขอให้เดือนมีความสุขมากๆนะ คิดอะไรก็ขอให้สบายใจไว้ก่อน อย่าเครียดมากนะจ๊ะ
ตั้งใจเรียนด้วยล่ะ จุ๊บๆ
ขอให้สุขกายสบายใจ สุขภาพดีมีเงินใช้นะครับ  กรี๊ดดดดด

โตขึ้นอีกปีแล้วนะหนู

แข็งแรง ไม่เจ็บไม่จน ไม่มีหนี้นะจ๊ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 ยิ้มน่ารัก

Today you , Tomorrow me.
HBD สสวก ครับ เรียนได้เกรดดี ผ่อนคลายบ้างนะ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แอร๊ย อุตสาห์ขุดก่อนเวลาแล้วเชียว
 ลันล้า ร่าเริงกับชัวิตนะคะ อย่าเครียดมาก

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
นี่เค้าตั้งซ้ำเหยอ   ฮือๆ~

รวมให้ทีนะคะ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ดาขุดช้าไปเองแหละนัท
 กร๊าก

ไมมีสองจู๋อ้ะ

ขอบคุณหลายๆ เด้อค่า ทั้งเจ๊ดาและเจ๊นัท (ถ้าไม่มีเขียวจะดีม้ากมาก)

ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าเหมือนกันค่า ขอให้พรสะท้อนกลับไปหาด้วยน้า

รวมละกันน้อ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดเดือนจ้ะ
ขอให้มีความสุข ชีวิตราบรื่น ไม่เจอเรื่องร้ายๆ อีกนะ
 กร๊าก ก็อยากให้น้องเลิกเขียวอ่ะ

แฟนต้าน้ำเขียวน๊าว์   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ม่ายยยยย โวย

เดือนเลิกเขียวนานแล้วเฟ่ย ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 อืมมมมห์ หันมาแดงแทน 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9