หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD เดือน(ฺBluemoon)  (อ่าน 25509 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดค่าพี่เดือน ขอให้สวยขึ้น รวยขึ้น เก่งขี้นนะค้า  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
   ให้มากมีหลากหลายความสนุก ให้หมดทุกข์หมดโศกหมดความเหงา ทำหน้าที่ดีที่สุดเพื่อตัวเรา เกิดเป็นเดือนต้องไม่ท้อพ่ายการงาน

สุขสันต์วันเกิดนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.พ. 2007, 12:41 น. โดย ชายหนุ่มริมคลอง » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดค่าพี่เดือน ขอให้สวยขึ้น รวยขึ้น เก่งขี้นนะค้า  เกย์ออก

พี่เลยเหรอคะ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังค่ะ
ความจริงเมื่อวานพี่แอนบอกแล้ว
แต่ไม่เสบยเลยไม่ได้เข้าบอร์ด
happy กับทุกเรื่องนะจ๊ะ
โดยเฉพาะเรื่องความรัก
แล้วเจอกันที่ดรีมเวิล์ดนะ

สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สสวกครับพี่เดือน

ช้าไปวันึงไม่ว่ากันนะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
Happy Birthday มีความสุขมากๆนะคะ
สุขภาพแข็งแรง
เจอแต่สิ่งดีๆคะ
สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้แข็งแรง
ขอให้รวยๆ ครับ

ไหว้
แฮปปี้เบิร์ธเดย์นะคะพี่เดือน  ลันล้า

ขอให้สมหวังในสิ่งดีๆที่ปรารถนาค่ะ
อย่าคิดมากแล้วก็อย่าเครียดนะพี่  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดน้องเดือนที่น่ารักครับ 

ขอให้มีความสุขมากๆ ตลอดไปนะครับ

ไม่เจ็บไม่ไข้ สุขภาพแข็งแรง เรียนหนังสือเข้าใจได้ง่าย มีเงินใช้เหลือเฟือ

และคิดสิ่งใดก็สมหวัง  จะได้ไม่ต้องทำหน้าแบบนี้อีก

เอือม

กร๊าก

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
วันที่ 11  ก.พ. วันเกิดน้องเดือน (แวะมาตั้งให้ก่อน  ปลื้ม)

ขอให้เขียว เอ๊ย ขอให้มีความสุขตลอดปี และทุก ๆ ปีตลอดไปนะจ๊ะ

ผ่อนคลายซะบ้าง  สุขภาพแข็งแรง มีความเจริญในหน้าที่การงานและการเรียนนะจ๊ะ 

ฮักเด้อ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิด
ขอให้แข็งแรง สุขภาพดีทั้งกายและใจ
ร่าเริงสดใส ทำสิ่งใดก็ให้ประสบความสำเร็จและลุล่วงไปด้วยดี
มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มีความสุขสมหวัง ในทุกสิ่งที่ปรารถนา ฮปบด.จ้าาาา

กินรอบวง
มีความสุขกับอีก1ปีที่บวกเพิ่มค่ะ  ฮี่...

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ขอให้สุขกายสบายใจครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9