หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD เดือน(ฺBluemoon)  (อ่าน 25510 ครั้ง)
ขอให้พี่สาว น่ารักๆ ขึ้นทุกวัน
ขอให้งานน้อยๆ
ขอให้มีความสุข
ขอให้รวยๆ

HBD พี่เดือน จ้า
ขอบคุณมากๆ ค่า
ขอรับความรู้สึกทั้งหมดเอาไว้
และสะท้อนกลับให้ทุกๆ คนเลยนะคะ

ขอบคุณจริงๆ
รู้สึกว่าปีนี้ก็มีอะไรดีๆ เข้ามามากๆ
ขอบคุณที่ช่วยเป็นส่วนหนึ่งในสิ่งดีๆ เหล่านี้ด้วยค่ะ ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
Happy Birthday!

May all your birthday wishes come true.  ยิ้มน่ารัก

มีความสุขมากๆ นะจ๊ะ
ขอให้น่ารักอย่างนี้ตลอดไป ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิด พี่เดือน ยิ้มน่ารัก
ขอให้สมหวังทุกประการค่ะ

สสวก. ครับ  ลันล้า

ขอให้มีพลานามัยสมบูรณ์ คิดอะไรก็ขอให้สมปราถนาครับ  ยิ้มน่ารัก

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ขยันอุตสาหะ มานะ มุ่งมั่น บากบั่นพยายาม ทำแต่สิ่งที่ดีดี เพื่อตัวเองเพื่อน ประเทศไทยของเรา และโลกของพวกเราทุกๆคนนะครับ  เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.พ. 2007, 15:48 น. โดย AAArTTTeRRR » บันทึกการเข้า
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่เดือน  ลันล้า

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
มีความสุขมากๆในวันเกิดนะคะ

สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย และก็เรียนเก่งนะคะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
ขอให้งานน้อยๆ

ขำอันนี้ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นพอถึงวันเกิดพี่แอนจะอวยพรว่า ขอให้งานน้อยๆ ยิ้มน่ารัก

คือเข้าใจไงว่าน้องลั่นหมายความว่าขออย่าให้งานท่วมหัว (เหมือนตู - หมายถึงน้องอุ๊นะ)
แต่สำหรับเดือน งานน้อยก็อดตาย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~ ใช่ซี้

สุขสันต์วันเกิดครับ
มีความสุข สุขภาพแข็งแรงๆ มั่งมีศรีสุขจ้า  (แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
สสวก. และขอให้ประสบความสำเร็จอย่างที่ตั้งใจครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9