หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD เดือน(ฺBluemoon)  (อ่าน 25498 ครั้ง)
HBDจ้ะ บลูมูน

สวัสดีวันเกิด

ขอให้สุขสันต์เหมือนจันทร์ทรงกลด

งบน้อย
สวัสดีสาวน้อย เลขสองนำหน้าแล้ว
ขอให้มีความสุขกับชีวิตในแต่ละวัน

พระจันทร์ไม่จำเป็นต้องเหงาเสมอไปหรอกนะ คริคริ

สุขสันต์วันเกิดครับ

Today you , Tomorrow me.
เพิ่งเลข 2 เหรอะ โวย
Happy birthday จ้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ปลื้ม  ขอให้มีความสุข ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แฮปปี้ เบิร์ทเดย์ ค่ะ....มีความสุข...
แล้วก็ได้ทำในสิ่งที่ตัวเองรักค่ะ... เจ๋ง

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
สุขสันต์วันเกิดค่ะ สุขกาย สบายใจ เรียนได้เกรดดีๆ มีเงินใช้เยอะๆนะ  ปลื้ม
สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้สุขภาพดีๆ และมีความสุขกับชีวิตแบบที่ชอบครับ   ปลื้ม

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สุขสันต์วัันเกิดครับ  ลันล้า
สุขสันต์วัันเกิดครับ  ลันล้า
สุขสันต์วันเกิดจ่ะน้องเดือน
ขอให้น้องเดือนและความสุขอยู่คู่กันไปตลอด ยิ้มน่ารัก

ป.ล. คิดถึงจริงๆ
ป.ว. เมื่อคืนพี่ฉลองเผื่อเดือนไปแล้วนะจ๊ะ ลันล้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขค่ะ ลันล้า

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
สุขสันต์วันเกิดน่ะ  :22:หวังอะไรสมหวัง เกย์แอบ

สสวก. จ้ะเดือน
ขอให้สนุกกับการเรียนและการปั่น ยิ้มน่ารัก
เงินออกเร็วๆ ได้ไปเที่ยวที่ๆสนุกๆ
มัความสุขมากๆนะจ๊ะ

สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ   กรี๊ดดดดด

คิดสิ่งใดก็สมหวัง โลกมันกว้างใหญ่ยังมีอะไรอีกเยอะแยะ ขอให้น้องได้พบเจอสิ่งที่ดีดี

รักษาสุขภาพด้วย จะได้แข็งแรง  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9