หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD เดือน(ฺBluemoon)  (อ่าน 25503 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิด
มีความสุขมากๆนะ

ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.พ. 2007, 01:00 น. โดย i!Shepherd-Boy!i » บันทึกการเข้า

Welcome to earth.

เกย์แอบ อู้ยยยยย

HBD นะน้องนะ

ขอให้งานน้อย ๆ  นอนเยอะๆ  หัดเป็นคนคิดน้อย ๆ (ไม่ใช่คิดเล็กคิดน้อย)
อย่าอคติกับโลกให้มากนัก แล้วเอ็งจะรู้ว่าโลกมันสวยน่าอยู่เยอะ

สุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์ ขอให้เป็นกำลังของชาติที่ดีในอนาคต
(ทำไมตูอวยพรเหมือนนายกวะ -*- )

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดนะคะ..

((เค้าว่ากันว่า..คนเกิดเดือนกุมภา..จะหน้าตาดี.. (อิอิ) เนาะๆ))  ลันล้า

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
คิดดี ทำดี มีความสุข นะแจ๊ะ อะงุงิ งุงิ  ลันล้า~

ขอให้มีความสุขนะน้องเดือน  ยิ้มน่ารัก

i'll walk until i find u.
สุขสันต์วันเกิดน้องเดือน
ขอให้แข็งแรง จิตใจผ่องใส
มีความสุขมากๆนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอให้กินอิ่ม นอนหลับ ไม่มีโรคภัยเบียดเบียนทุกๆวันครับ
HBD

ครับ ยิ้มน่ารัก
HBD ครับ ขอให้อยู่กับโลกนี้อย่างมีความสุขครับ ยิ้มน่ารัก
แฮปปี้ เบิร์ดเดย์
มีความสุขมากๆ ครับ น้องเดือน

ขอให้มองโลกในแง่ดี  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีความสุขมากๆ ชื่นบานเหมือนจันทร์เต็มดวงนะคะ  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดนะคะ
ขอให้สุขภาพแข็งแรง พร้อมรับทุกสถานการณ์  ปลื้ม
Happy Birthday มีความสุขมากๆนะคะน้องสาว

ไม่ป่วย ไม่เจ็บไม่ไข้

อ่านหนังสือแล้วจำได้ขึ้นใจนะคะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!

ให้สมหวังนะครับ เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รูปภาพ ที่ไหนซักแห่ง จำไม่ได้แล้ว

กินรอบวง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9