หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอกิ๊พหาย!!!  (อ่าน 8133 ครั้ง)
ตอนนี้ทั้งบ้านกำลังระดมโทรอยู่ครับ แต่ไม่ติดเลยซักสายเดียว บางทีก็โอนไปอยู่สายอื่น บางทีก็ไปติดที่โทรศัพท์แปลก ๆ ที่มีแต่เสียงรถ

ตอนนี้ทั้งบ้านกำลังกลุ้มครับ ใครที่มีเบอร์เพื่อนหมอกิ๊พช่วย ๆ กันโทรไปบอกให้เค้าโทรกลับบ้านด้วยนะครับ

ไม่รู้ไปตกน้ำตกท่าที่ไหนแล้วรึเปล่า
เฮ้ย  เฮ้ย!?

เอาใจช่วยครับ ใจเย็นๆ กันนะ

เอ็งรู้หรือเปล่าว่าพี่สาวมีปัญหาส่วนตัวอะไรบ้างไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่รู้พี่ เจ๊แกไม่ยอมบอกอะไร

เห็นพี่แกบอกว่าจะสอบเลยไม่ได้กลับบ้าน โทรไปก็ไม่ติด อาจไปติวห้องเพื่อน

แต่ไม่มีใครมีเบอร์เพื่อน

เฮ้ย!?

บางทีมือถืออาจจะหล่นค่ะ
เอาใจช่วยนะพี่ก๊อพ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ลองเปิดคอม ออนเอ็ม

ถ้าเข้าไปในเอ็มของหมอไม่ได้
ก็ให้ลองเช็ค History ว่าเคยคุยกับเพื่อนเบอร์อะไร
แล้วแอดถามเบอร์ดู ว่าพอจะโยงไปถึงได้ไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หายแบบของจริงแฮะ เฮ้ย!?
เออสิฟะแมค

แกคิดว่าพี่ตั้งขึ้นมาให้คนเค้าตกใจเล่นเรอะ  ง่ะ

\\พี่กิ๊พคุยเอ็มที่หอ ของที่นี่ไม่โชว์บันทึก
คงอ่านหนังสืออยู่ มือถือหายมั้ง
เอาใจช่วยให้ตามเจอไวๆ จะได้ไม่เป็นห่วงกันนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ลองโทร.เข้าหอก่อนครับ

งบน้อย
โอเคแล้วครับ เจอแล้ว

ปรากฏว่าลืมเอาโทรศัพท์ไป

เป็นอุทาหรณ์เลยนะครับ ต่อไปนี้ถ้ามีลูกหลานเหลนโหลนพี่นงพี่น้องอะไรจะไปไหน ต้องเอาเบอร์โทรที่ติดต่อได้ตลอดเวลา และ เบอร์ของเพื่อนที่ไปด้วยนะครับ ไม่งั้นจะแย่เอา  ง่ะ
ปั่นแปะ  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
อันดับ 3 กิ๊ง
อันดับ 2 หมี
อันดับ 1 เฟริน

ใครจะมาท้าชิงอีกไหมครับ

ดีใจด้วยนะคะที่เจอแล้ว
เป็นห่วงกันแย่เลย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เอ้า!! พวกเราได้เวลา....................... ปลื้ม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ช้างกูอยู่ไหน !!!  โวย

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1] 2 3