หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอกิ๊พหาย!!!  (อ่าน 6524 ครั้ง)
 ง่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ค่อยโล่งใจหน่อยโน๊ะ...

..

ทีนี้ก็....ได้เวลาสนุกแล้วซี่  ลันล้า

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
หา อะไรนะ คนหายเหรอ ถึงคิวนักสืบชื่อดังอย่างตูแล้วสิ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ง่ะ  เอ่อ....  เขาหาเจอกันแล้วครับ คุณนักสืบ.....

มาตอนจบทุกทีซิน่า....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หา อะไรนะ คนหายเหรอ ถึงคิวนักสืบชื่อดังอย่างตูแล้วสิ

ง่ะ  เอ่อ....  เขาหาเจอกันแล้วครับ คุณนักสืบ.....

มาตอนจบทุกทีซิน่า....

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

นานๆ จะเข้ามาที
ไปปั่นการ์ตูนต่อเถอะครับป๋านักสืบ อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แมะ... ตื่นเต้นได้ 5-6 โพสต์

หมดกัน... ไอ้มืดหมี

ตำรวจออกตอนไหนครับ แหยะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอ่อ  ใครหายครับ  หมอกิ๊ฟ  หรือ หมอกิ๊ก   งง  หรือ...กิ๊งงงงงงงงง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ปั่นแปะ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แปะก๊วย
ก๊วยเตี๋ยว  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สวัสดีเจฟ  กรี๊ดดดดด ต่อไม่ได้แล้ว
สวัสดีครับพี่เขยมัม  ลันล้า

เกย์เม้ม
หน้า: 1 [2] 3