หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบๆๆๆๆๆ  (อ่าน 12776 ครั้ง)
ที่นี่รับน้องกันโหดดี พอดีชอบครับบทโหดๆ กึ๋ยๆ เออ...ไม่ทราบว่าในที่นี้ใครที่เข้ามาใหม่ๆแล้วเป็นรุ่นพี่เลยรึเปล่าครับ ถ้าเคยช่วยแนะแนวทีพอดีผมมันไม่ใช่เด็กแนวน่ะครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ และขอบคุณสำหรับทุกคำประนามอย่างสุภาพชน..

คุณจะตีเด็กมั้ยถ้าเค้าเล่นไฟ? เหตุผลเพียงเพราะเค้าไม่รู้ว่าร้อน หรือเค้ารู้ว่าร้อนแต่ท้าทายคุณ ไหว้

เดี๋ยวเผยผิวเอาไว้รวบรวมข้อมูลส่วนตัวหน่อยนึงก่อนนะครับแก่แล้วความจำเริ่มเลอะเลือน  เจ๋ง

รู้มั้ยเวลาบ้วนน้ำลายแล้วแหงนหน้าขึ้นฟ้าจะเป็นไง?

แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
จะรอ  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หวัดดีครับเต่า  ยิ้มน่ารัก

[ว่างให้เช่า]
เล่นไฟครั้งแรกเตือนก่อน
ต่อไปถ้าเล่นอีก ถึงตีครับ  ยิ้มน่ารัก

กำลังโหลดข้อมูล .....
ครับผม  หมีโหดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ร้า~วัง.. อายุหมด ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ถ้าไม่รู้ก็เตือนเบาะ ๆ

ถ้ารู้แล้วยังท้าทายก็ตีให้ตายครับ ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
แล้วแต่เต่า
เอาไง เอากัน

พระเจ้าตายแล้วนะครับ
นีทเช่บอก
ผมทำตามกติกา  ทักษิณบอก

สะพานคว๊าย สะพานควาย
ท่านเฟรินบอก

เห็นกันรึยัง

ปังคุงบอก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เร่  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
เปล่าประโยชน์