หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรวย  (อ่าน 109209 ครั้ง)
แบ่งของผมไปมั๊ยครับ ยกให้เลยแค่ห้าหกเกาะเอง

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
อ้อไม่ละครับเพิ่งซื้อ ดาวเนปจูน ไปเอง
กะว่าจะเอาไว้ดูเล่น

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
แมคซื้อ กาแล็กซี แอนโดรมีดา มาเก็บไว้เล่นๆนานแล้วนะครับ
เพิ่งซื้อรูหนอนส่วนตัวไว้เดินทางไปกาแลกซี่ APK2555 ครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ทำไมใช้เงินกันไร้สาระแบบนี้ล่ะครับ
ที่ผมให้เอาไปใช้กันตามสบายเนี่ย ก็คือให้เอาไว้ใช้ยามจำเป็นนะครับ
ทำตัวแบบนี้วันหลังไม่ให้ตังค์อีกแล้วนะ  ชิ
ใช่คุณชาร์ปเนี่ยใช้เงินไม่ห่วงคุณเต่าบ้างเลย

ว่าเค้าลำบากแค่ไหนที่อุตสาห์ไปรื้อถังขยะเก็บหนังยางไปชั่งกิโลขาย

จะได้เอาเงินมาให้คุณใช้เนี่ย

ใช่คุณชาร์ปเนี่ยใช้เงินไม่ห่วงคุณเต่าบ้างเลย

ว่าเค้าลำบากแค่ไหนที่อุตสาห์ไปรื้อถังขยะเก็บหนังยางไปชั่งกิโลขาย

จะได้เอาเงินมาให้คุณใช้เนี่ย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หิวจนไส้กิ่ว แต่ก็ยังเดินลิ่วๆ เพราะส้นเข็มสามนิ้ว..
ขายยางหมดโลกก็ยังซื้อไม่ได้นะครับ อีแบล็คโฮล อันโดรมีดรา เนี่ย
ต้องส่งยานสำรวจไปทั่วทางช้างเผือกไปเก็บยางมาชั่งกิโลขายเนี่ย
ยอมแพ้เหอะเต่าเอ้ย ไปต่อไม่ได้แล้วนี่ กร๊าก

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เจอหักมุข  กร๊าก

ไอ้เรื่องอวดรวยนี่เด็กผู้ชายน่าจะเคยเล่นกันทุกคนนะครับ
เกทับให้มันรวยกว่ากันไปเรื่อย
กับอีกแบบคือ ใครใหญ่กว่ากัน (ทักษิณมันก็นอมินีกูแหละ)

(เบี่ยงประเด็น)

ตูใหญ่กว่าเอ็งแน่ ๆ

ไม่เชื่อถอดมาวัดกันได้เลย

งบน้อย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

พี่อุ้ยเขาหมายถึงแกด้วยหรือเปล่าชาร์ป เกย์แอบ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ไม่รู้และ สรุปผมอวดรวยได้หน้าด้านสุดให้ผมชนะเลยโอเคนะ

หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33