หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรวย  (อ่าน 109217 ครั้ง)
มันร้อนนะครับ ปิดประทุนก็ได้ แต่บริการ LPG น่าเร็วกว่านี้(มากๆ)หน่อย ตอนเลิกเรียนมีแท็กซี่จอดรอเติมแก๊สขวางป้ายรถเมล์ หมีโหด~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ทำไมเชียงใหม่ใช้ H2 เป็นเชื้อเพลิงแล้วอ่ะครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
มันคืออะไรเหรอ Hz รู้จักแต H2  ลันล้า

ผมเห็นเป็นเลข 2 นะ งง
Hz ก็ Hertz ไงครับ เป็นหน่วยของความถี่ หมีโหด~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เราจะใช้ความถี่ในการเติมน้ำมันได้ด้วยเหรอ  เหลือบ

น้อง!!
ขอ Hz เต็มถัง หมีโหด~
ได้เลยเพ่ ขอจูนคลื่นสัก 6 ชม.นะเพ่  โวย
ทำไมเชียงใหม่ใช้ H2 เป็นเชื้อเพลิงแล้วอ่ะครับ

ผมเขียน H2 ก๊าซไฮโดรเจนครับ  โวย

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ผมเลิกใช้น้ำมันแล้วครับ

ตอนนี้ใช้รถขับเคลื่อนด้วยไฟฟ้าจากพลังงานนิวเคลียร์
GM ส่งมาให้ลองขับอาทิตย์ก่อนครับ พอจะจ่ายตังค์ก็ไม่เอา
เค้าบอกว่าเป็นการช่วยเค้าโปรโมตไปในตัวอยู่แล้ว

แต่ก็นะ

ผมยังไม่มีใบขับขี่เลย
ว้าย ไม่มีใบขับขี่
ไม่มีตังค์ซื้ออะเด้  แหยะ
กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ผมเลิกใช้น้ำมันแล้วครับ

ตอนนี้ใช้รถขับเคลื่อนด้วยไฟฟ้าจากพลังงานนิวเคลียร์
GM ส่งมาให้ลองขับอาทิตย์ก่อนครับ พอจะจ่ายตังค์ก็ไม่เอา
เค้าบอกว่าเป็นการช่วยเค้าโปรโมตไปในตัวอยู่แล้ว

แต่ก็นะ

ผมยังไม่มีใบขับขี่เลย

Game Master ส่งให้เล่นด้วยนะ 

ใช่ Cabal เปล่าครับ  กร๊าก

luna online ครับ  กรี๊ดดดดด

ต๊ายเกมส์ชั้นต่ำ  ชิ

ตอนนี้ซื้อไปสิบกว่าเมืองแล้วใน secondlife ว่าจะซื้อเกาะอีกซักห้าหกเกาะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33