หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรวย  (อ่าน 109207 ครั้ง)
อุตส่าห์เจียดๆเส้นขนหน้าแข้งให้ไป ยังเอาไปยกให้กันอีกเรอะ
มีเพชรเยอะมากไม่รู้จะขนเพชรไปไว้ไหน

ฝังมุกไว้เต็มไปหมด กำลังหาคนช่วยขุด

เฮ้อ
ดอกเบี้ยเงินฝากต่ำละ ดูสิ ปีนี้ได้ดอกเบี้ยแค่สองแสนล้านเอง  เศร้า

Today you , Tomorrow me.
ไม่เป้นไรครับธนาคารผมจ่ายไหว  เศร้า

เมื่อวานเพิ่งระเบิดดาวทิ้งไปดวงนึงเองไปเที่ยวเบื่อแล้ว กำลังดูทำเลแถวทางช้างเผือกอยู่
เดี๋ยวตอนเที่ยงคืนก็ต้องเดินทางไปดูงานที่จะสร้างนิคมใหม่บนดาวอังคารอีก

ตอนเช้านี้คนขับรถก็เพิ่มมาถามว่ากระสวยอวกาศที่ซื้อเอาไว้ 15 ลำ
มันสกปรกแล้วจะให้ส่งคนไปทำความสะอาดมั๊ยครับ
แต่ขี้เกียจเสียเวลา

เลยโทรบอกให้คนสวนกดสวิตท์ระเบิดทิ้งให้หมดเลย เดี๋ยวค่อยซื้อใหม่เอา
แค่นี้ขนหน้าแข้งไม่ร่วงอยู่แล้ว... แหยะ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ไหนบอกว่าขอทุนไปทำวิจัยอวกาศ
เอาเงินไปทำอะไรไร้สาระแบบนี้
คราวหน้าไม่บริจาคเงินให้แล้วนะ

Today you , Tomorrow me.
กระสวยอวกาศรึก็ที่บริษัททำขาย
บริษัททำความสะอาดก็ใช่
ระบ่งระเบิดนั่นก็ทำขายทั่วโลก

โอ้ว พอๆๆ อย่าซื้อของผมอีกเลยนะครับ ขี้เกียจรับตังค์ละ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ไหว้ ขอโทษพี่โอ้เอ้ครับ

พอดีทุนที่ยืมมาไว้จะเอาไปคืนนะครับ

ตอนแรกกะว่าจะเอาไปให้ค่าขนมลูกคนสวนอะครับ

แต่แม่เด็กมันดันส่งไปเรียนอังกฤษซะแล้วเลยไม่ได้ให้เลย

ไว้จะหาทำเลดีๆบนดาวอังคาร กันไว้ให้เป็นบ้านพักตากอากาศแล้วกันครับ

กระสวยอวกาศรึก็ที่บริษัททำขาย
บริษัททำความสะอาดก็ใช่
ระบ่งระเบิดนั่นก็ทำขายทั่วโลก

โอ้ว พอๆๆ อย่าซื้อของผมอีกเลยนะครับ ขี้เกียจรับตังค์ละ

น้าอ๋าห์ไม่ใช่หรอครับที่ผมโทรไปให้กดระเบิดให้อะ รบกวนอีกแล้ว
คราวที่แล้วตอนสร้างโรงปฏิกรณ์นิวเคลียร์ยังไม่ได้จ่ายให้เลย

เดี๋ยวผมเอาเช็คลงลายเซนต์ไว้ไปกรอกตัวเลขเอาเองละกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.พ. 2009, 23:16 น. โดย Hideric » บันทึกการเข้า

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
พอๆๆ บ้านที่ดาวอังคารก็อย่าซื้อเลยครับ
 ไม่ล่ะ

เอาเซ้ มุกซื้อๆทั้งหลายมาเลย ตูมาขายเว้ย รวยกว่าเห็นๆ
แถมยังจองของทั้งโลก ทั้งจักรวาลว่าเป็นของตูหมดแล้วด้วย

กร๊าก

นั่งอ่านเฉยๆดีกว่า มันส์กว่าเยอะ กร๊าก

DiggityDaw aka วัวโหดด
ความรู้สึกเดียวกับตอนเข้าห้องน้ำ

แล้วอ่านข้างฝา

เห็นบรรทัดล่าง พยายามเอาชนะ บรรทัดบน

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
พยายามจะขายอดีตทิ้ง แล้วไปซื้ออนาคตแพงๆ อยู่ครับ ใครขายบ้าง น้องดำ
ฮั่นแน่ ทำมาซื้อสินค้านามธรรม

ของผมทั้งนั้นแหละครับ อย่าซื้อเลย มันแพงนะ

ตอนนี้หมีสามารถจ้างผู้ชายไอด้อลเกาหลีสุดหล่อ
มานั่งนุ่งน้อยห่มน้อย มาพัด แก้หนาว และทายากันยุงให้ค่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีเพชรเยอะมากไม่รู้จะขนเพชรไปไว้ไหน

ฝังมุกไว้เต็มไปหมด กำลังหาคนช่วยขุด

เฮ้อ

หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33