หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดรวย  (อ่าน 109210 ครั้ง)
ฝากซื้อแซลม่อนหน่อยครับ

อ้ะ ไม่ต้องล่ะ

กะจะไปกินของว่างยามบ่ายที่ภัตตาคารระดับ 5 ดาว
แล้วจะไปสั่งแซลมอลราดซอสราคา 45000 ที่นั่นก็ได้ คริคริ
โอ้ย กินอะไรถูกจัง

เดินไปห้องใต้ถุนข้างล่าง กดปุ่ม แล้วก็จะมีเครื่องคอยจับให้เลย กำหนดน้ำหนักได้ด้วย หยี

บางทีก็จับได้ปลาทูนะ เลยเอามาทอดแล้วทำน้ำพริกกะปิคลุกข้าวกิน มีระดับกว่าเยอะ ชิ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เอาปลาทู 2 เข่ง

ไปตลาดเถอะ น้องดำ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เอาปลาทูขั้วโลกหน่ะ  แถวบ้านไม่มีขาย  แหยะ

ผมไปเที่ยวขั้วโลกมาครับ ที่นี่ร้อนม้ากมาก เดี๋ยวไปเล่นสกีดูไบอีกสักรอบ ที่ไม่สร้างสกีไว้ในบ้านตัวเองเพราะชอบไปเที่ยวครับ ได้บรรยากาศดี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อืม...เหรอ  แหม

ว่าแล้วก็น่าเบื่อ  ไม่มีอะไรทำเอาเงินยูโรมาทำเป็นเปเปอร์มาเช่ขนาดเท่าบ้านดีกว่า

พรุ่งนี้จะไปพักผ่อน ที่ดวงจันทร์ซักหน่อย

จองที่ไว้ 900,000,000,000,000,000กว่าๆยูโรเอง
ฮึ่มม

ดีจังครับ ในกระจู๋นี้มีคนระดับเดียวกันด้วย
ชอบเที่ยวเมืองนอกบ่อยๆครับ เพราะว่าเห็นว่าตั๋วเฟิร์สคลาสของการบินไทยถูกดี
เลยซื้อเล่นๆเที่ยวกับที่บ้านเดือนละสองสามครั้ง น้องดำ

นี่กะจะซื้อ G5 แล้วครับ แต่อยากอุดหนุนคนไทยด้วยกันมากกว่า
เลยไม่อยากซื้อ อีกอย่างขี้เกียจสร้างลานจอดหลังบ้านด้วย
เพราะเวลาเครื่องลงทีมันเสียงดัง อายชาวบ้านเค้าอ่ะครับที่มียานพาหนะแปลกกว่าใครเค้า คริคริ คริคริ

DiggityDaw aka วัวโหดด
เบื่อมากๆ ไม่รู้จะซื้ออะไรดี

เพราะของทั้งหมดที่ซื้อๆขายๆกันนี่เป็นของผมทั้งนั้น

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เบื่อมากๆ ไม่รู้จะซื้ออะไรดี

เพราะของทั้งหมดที่ซื้อๆขายๆกันนี่เป็นของผมทั้งนั้น

รวมถึงเบอร์ พี่เกศ ด้วยรึเปล่าครับ ลุง  ไหว้

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
ครับ เครือข่ายโทรคมนาคมของทั้งจักรยาลนี้ก็ของผมแหละครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 เครือข่ายโทรคมนาคมของทั้งมอเตอร์ไซค์ก็เป็นของผมเหมือนกัน

เครือข่ายโทรคมนาคมของทั้งมอเตอร์ไซค์ก็เป็นของผมเหมือนกัน

เอาเงินที่กู้ผมไปมาลงทุนเหรอ งง

Today you , Tomorrow me.
ที่พี่โอ้เอ้กู้ผมไปอีกทีอ่ะนะ

แค่เศษเงินที่ยกให้แกไป  นี่ปล่อยกู้ได้ขนาดนั้นเชียวเหรอ

หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33