หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238866 ครั้ง)
เชื่อแล้วค่ะ ว่าไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่  เอือม
เอพยายามอธิบายมากเลย เห็นภาพค่ะ

ลืมมาอัพเดท  แป่ว
ยังคงไปเล่นบีบีกัน อยู่อย่างสม่ำเสมอ
คราวนี้ลากเพื่อนที่ทำร้านอาหารลงมาเล่นด้วย
เป็นเหยื่อหลายราย  คริคริ

สนามดวล ตรงแยกเหม่งจ๋ายครับ เป็นสนามพื้นปูน
ไม่กว้างมาก ออกแนวสี่เหลี่ยมจตุรัส วันนั้นไปเล่นบ่ายสองที่ราบ11
ฝนตก สนามดินเล่นไม่ได้ เราเลยยกขบวนมาป่วนที่นี่กัน

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
6 คนจากซ้ายไปขวาแค่นั้นนะครับ
ที่เป็นหุ้นส่วนที่ร้านลีลาวนา อินดี้
ขวาสุดนั่นน้องชายของคนที่สี่จากซ้าย
ทนไม่ไหวต้องซื้อปืนมาเล่นด้วย  คริคริ

ก่อนลงสนามก็แบบนี้ล่ะครับ ยืนโม้ก่อน

คนไหนคือผมคงเห็นกันนะ

หมดละ เพื่อนที่นั่งดูกดฝากไว้แค่หกรูป

เล่นบีบีกันมั้ย  อืมมมมห์

โครน่ากลัวเลย  ใช่ซี้~

เฮียโก้  สมต้นเพื่อนผม แกบ้า บีบี
ชวนแกหน่อย

งั้นรอเฮียสมต้นมาอ่านก่อน  เกย์ออก

มาแล้ว.. ตอนนี้กำลังจะบ้า BB ครับ

กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ ยังไม่ซื้ออะไรเลย เคยไปดูเขาเล่นในสนาม มันส์ดี ...

เพื่อนผมมันซื้อปืนมาแล้ว ซื้อมาจากโรงเกลือโน้น (เห็นว่าซื้อผิดรุ่น) แถวๆ อรัญประเทศ ฝากพี่ชายซื้อ พอดีเป็นทหารอยู่ในพื้นที่

เดี๋ยวมีอะไรสงสัยจะขอคำปรึกษานะเฮียโก้  เตรียมปืนมือสองให้ผมในราคาพอเศษด้วยนะครับ  กร๊าก แบบมือใหม่หัดยิง

_http://www.bkkairsoft.com/
_http://www.bkkairsoft.com/board/index.php

ศึกษาจากเว็บด้านบนได้เลยครับ
หรือทางลัดก็เจอกันที่ราบ 11 วันเสาร์-อาทิตย์
ผมยินดีหลอกล่อให้มาเล่นด้วยครับ
 ปลื้ม

อยากเล่น  แต่ไม่มีงบ  ฮือๆ~

คงไม่พ้นหนังสติ๊ก ฮือๆ~

ที่ศาลายา   มีสนามนึง  เพิ่งเปิดมั๊ง  ตอนนี้มีจัดแข่งอะไรซักอย่างอยู่นะ (จำไม่ได้  มองผ่านๆรถวิ่งเร็ว)

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เพิ่งได้ KSC Glock G19 มาเล่น  สนุกดี  เจ๋ง

(เหงื่อแตกพลั่ก) ของจริงหรือว่าบีบีครับพี่หน่อย

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ของเล่นจ้า  คริคริ
 กรี๊ดดดดด
Glock 19 ผมก็มีครับ มาแจมได้ด้วยมั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 29