หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238925 ครั้ง)

ราคาปืน 4800 บาทพร้อมสโคปแบบสั้นครับ ในรูปนั่น
ผมเปลี่ยนสโคปยาวมาในราคาตีเทิร์น 2000 บาท

ความแรงของ MB-50 ตัวนี้ เกินกว่าสนามกำหนดครับ
เมื่อวานไปราบ 11 เอาลงสนามไม่ได้ซะงั้น  ฮือๆ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อ้าวววว ซะงั้น  ง่ะ
 มันมีปรับ Hopup ไหมครับพี่โก้ แล้วเรื่องความแม่นยำ ระยะหวังผลของปืนรุ่นนี้ เท่าที่พี่ลองยิงดุเป็นอย่างไรบ้างครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ดีครับ ไม่ดีอย่างเดียวคือ เขาไม่ให้ลงสนาม  อี๋~

ซื้อหน่วงความเร็วมาใส่สิพี่โก้ เดี๋ยวนี้ยังมีขายอยู่มั้ยนะ งง

ปล.เร็วเท่าไหร่เนี่ย สนามไม่ให้ลง เกิน500เลยเหรอพี่ ง่ะ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เมื่อก่อนยกเว้นสไนเปอร์ครับ เท่าไหร่ก็ลงมายิงได้
ขออย่างเดียวอย่าวิ่ง (ใครจะแบบไม้ถ่อวิ่งไปมา)  ง่ะ

เดี่ยวนี้ห้ามทุกประเภทที่เกิน 400 fts.
สไนเปอร์ลงได้ ห้ามเกิน 400 เช่นกัน และห้ามใช้กระสุน 0.25

ซื้อมาทำไมเนี่ย ง่ะ ง่ะ

ถอย เอ เค เหมือนเดิมแล้วกันพี่  ฮิ้ววว

อยากเล่นจัง วันก่อนดูแก็งค์ สามช่า เล่นปืนเพนท์บอล ก็น่าเล่น  กรี๊ดดดดด
นายสนามราบ 11 นะครับที่ไปโชว์วันนั้นที่ชิงร้อย พี่เอ๋ หัวเหม่งๆ น่ะ  คริคริ

เอ้า ซะงั้น
ไม่ได้ดูแต่แรก มาดูก็เริ่มเกมเลย
ผมนึกว่าพี่แก คนญี่ปุ่น  กร๊าก
มาเห็นที่จู๋นี้แหละค่ะ อยากเล่น ก็ไปชวนเพื่อนๆ พวกมันก็เคยเล่นกันบ้างนะแต่ไม่ยอมพาไป
บอกว่าเจ็บตัวเกิน ..
แต่อะไรไม่เคยลองก็ยังอยากรู้อยู่ดี.. ซักวันจะต้องไปเล่นให้ได้เลย  หมีโหด~ (อีโมนี้ มุ่งมั่นใช่มั้ยคะ)

ตอนนี้ก็อ่านเก็บข้อมูลก่อน  ยิ้มน่ารัก

ไม่เจ็บ ถ้าสวมชุดป้องกันตามที่สนามกำหนดครับ
เห็นผู้หญิงตัวเล็กๆ เล่นกันเยอะแยะไป

อย่างนั้นยิ่งต้องไปไซโคเพื่อนอีกรอบ.. และ อีกรอบ จนกว่าจะได้ไปค่ะ  (อิอิ)
ต้องเล่นได้แน่ๆ เพราะแอ้ไม่กลัวเจ็บซักเท่าไหร่ แล้วก็ตัวไม่เล็กด้วย .. กร๊าก

ไม่เจ็บครับ ไม่เจ็บ  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่เจ็บครับ...
ตอนแรกไม่เจ็บหรอก
กลับบ้านถึงได้เห็นแผล  อี๋~

ตรงรอยที่โดนยิงจะ เป็นสีเขียวอ่อนๆ จนเข้มขึ้นเรื่อยๆ

บางคนอาจจะเส้นเลือดฝอยใต้ผิวหนังแตกเป็นรอยแดงๆ อยู่ซักพักครับ

ไม่เจ็บจริงๆ นะครับ แค่ช้ำๆ อย่าไปแตะแถวนั้นก็พอ  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 29