หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238891 ครั้ง)
พี่ฮัท 30+ company ครับ เค้าบอกผมมา รู้สึกเมื่อปีที่แล้วที่กำลังจะซื้อปืน พี่เค้าแนะนำ M4 มากระบอก(มือ 2) ตอนนี้ขายต่อเพื่อนไปแล้ว

ความรักอยู่ไหนน้าา....
แล้วมีใครยิงปืนยาว .22 บ้างไหม?

ลันล้า

อันบัน ♥
มีครับ ผมเองก็เล่นกับเพื่อนอยู่
ตอนนี้ปืน BB ขายทิ้งไปหมดแล้ว ไม่มีเวลาเล่น
เวลาทั้งหมดอยู่กับร้าน

ส่วนปืนจริงขนาด .22 นั่น ล่าสุดเพื่อนสอย CZ มาเก็บไว้เล่น
คู่คับเจเกอร์ที่มีอยู่แล้ว เรื่องปืน คุยกันได้

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
CZ นี่สีชมพูรึเปล่าครับ

Today you , Tomorrow me.
(เหงื่อแตกพลั่ก)

มาทางไหนอีกล่ะเนี่ย
ตูล่ะหวั่น

ตัวที่ 1 นับจากด้านบน
ตัวที่ 4  นับจากด้านบน

2 ตัวนี้ที่เล่นอยู่

(เหงื่อแตกพลั่ก)

มุกความรู้รอบตัวนี่แป๊กมาหลายรอบแล้ว ช่างมันเถอะครับ

Today you , Tomorrow me.
แล้ว CZ สีชมพูนี่...  (เหงื่อแตกพลั่ก)

แล้ว CZ สีชมพูนี่...  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ุุ
^
^
^
..งงเลยฮ่ะ  ไอ้มืดหมี

อันบัน ♥
ช่วงนี้เห็นมีลูกซองกระสุนยางมาให้สั่งนี่ครับ

ลุงโก้ถามราคารึยังครับ งง

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
แล้วปกติไปยิงที่ไหนเหรอคะ?

อย่าบอกนะว่ายิงนก หนู จิ้งจก กระรอก อยู่บ้านอ่ะ  โวย

อันบัน ♥
ช่วงนี้เห็นมีลูกซองกระสุนยางมาให้สั่งนี่ครับ
ลุงโก้ถามราคารึยังครับ งง
ยังครับ ช่วงนี้วันเสาร์-อาทิตย์ ไม่มีเวลาว่างไปเล่นจริงๆ
เลยไม่อยากไปแลมัน เดี๋ยวอยากขึ้นมาอีกแล้วยุ่ง  ง่ะ

แล้วปกติไปยิงที่ไหนเหรอคะ?
อย่าบอกนะว่ายิงนก หนู จิ้งจก กระรอก อยู่บ้านอ่ะ  โวย
.22 ใช่มั้ยครับ ที่ถาม ถ้าใช่ สนามแถวบ้านมีครับ
เป็นของค่ายทหาร อยู่เลยบ้านผมไปไม่ไกล อีกที่นึงก็บ้านเพื่อน

เข้าใจมุขพี่โอ้เอ้ครับ แต่รอถามพี่แอนดีกว่า  คริคริ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พูดถึงลูกซองอยากลองไปยิงเป้าบินอ่ะคะ
มีใครสนใจไปยิงเป้าบินที่ กกท.กันไหมคะ?
รอบนึกเสียค่าเช่า เป้า กระุสุน 500 ได้  เฮ้ย!?

อันบัน ♥
อย่าเลยครับ เป้าบินที่นั่น สะเก็กชอบลอยมาตกที่มหาลัยผมประจำ (เอแบค)
นั่งทำงานอยู่ มีเสียง แกร่บ บ บ บ บบบบบ  บบ บ

เรียนเอแบคเหมือนกัน.. หัวหมากนี่ล่ะ

แต่ยังไม่เคยโดนสะเก็ดเป้าบินนะคะ  ฮี่...

อันบัน ♥
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 29