หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238890 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด อยากได้ awp ซักกระบอกจัง
ขี้เกียจวิ่ง อาศัยซุ่มยิงอย่างเดียว
ขุดครับ!
อยากให้น้องๆ มาออกกำลังกายกันเยอะๆ
เล่นอะไรก็ได้ตามแต่ถนัด ผมเลือกเล่น BB
เพราะบางที มีการแข่งขัน ถ้วยรางวัลเท่านั้นที่เราต้องการ
เน๊าะ  หื่น

อีกอย่าง ชุดการลงสนามก็ปลอดภัย ไร้มลทิน 
เน๊าะ หื่น

สนามที่ผมเล่นประจำ ห้องน้ำสะอาด ขาว ...
เน๊าะ  หื่น

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขาวครับขาว  หื่น
เป็นกีฬาที่น่าสนใจมากครับ น่าตื่นเต้นและก็น่าจะเป็นการออกกำลังได้ดีทีเดียว เดี๋ยวลองไปศึกษา
เรื่องกติกา ค่าใช้จ่าย ต่างๆ ช่วงหน้าแรกๆก่อนครับ
ขอบคุณครับ  ไหว้

เอิ้ววววว   อ๊ากกกก หื่นนนนน

กินรอบวง

ขอดูถ้วยรางวัลชัดๆ เน้นๆ ครับ  อ๊ากกกก หื่นนนนน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถ้วยสวยมาก...
นวล อร่าม..

หู๊ยยย ย ย ย
อ๊ากกกก หื่นนนนน อ๊ากกกก หื่นนนนน อ๊ากกกก หื่นนนนน อ๊ากกกก หื่นนนนน

เจ๊นกถ่ายให้เหรอครับ  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
ดูถ้วยรางวัลท่าทางจะทำจากวัสดุไม่ค่อยแข็งแรงนะครับ ดูมันนุ่มๆยังไงไม่รู้  หมีโหดดดด

where there's a will there's a way
เจ๊นกถ่ายให้เหรอครับ  เกย์ออก

พูดเป็นลาง  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ฮี่ๆ อ๋อ!! ถึงว่าทำไมชอบไปยิงปืนบีบีกัน มันได้อะไรมากกว่าที่คิด (ที่ราบ11 ใช่ไหมครับพี่โก้ โอ้~~ลั่นล้า)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ฮู้ยยยยยย น่าเล้นนนน น่าเล่น อ๊ากกกก หื่นนนนน

แล้วเจ้ามินินั่น ระยะหวังผลเท่าไหร่ครับ

แรงพอยิงทะลุกล่องนมหรือกระป๋องมั้ยครับ งง
แถบแขนที่ทางสนามบางนาใช้อยู่นะทางราบ11เขาเอาแบบไปใช้ก๊าบบบผม
โอว กดมาตามลิงก์ โลกกลมจริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอว กดมาตามลิงก์ โลกกลมกลึง...จริงๆครับ  หื่น

เออแหะที่นครปฐมก็มีอยู่สนามนึงนี่หว่า

i'll walk until i find u.
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 29