หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238874 ครั้ง)
พึ่งเห็นจู๋นี้ น่าสนุกดี  กรี๊ดดดดด

Minitype น่ารักอ่ะ  กรี๊ดดดดด
ไปหาพี่โก้ ได้ดู สงคราม ขนาดย่อมแล้วเกิดกิเลสอย่างแรง
อยากได้ซักกระบอกแต่ ราคาก็ โอ้วววแพงเลยยังตัดใจไม่ซื้อไปก่อน
สุดท้ายเลย สอย M-16 Mini จากพี่โก้มา
ลองเล่นแล้วก็เจ๋งดี ยิงขำๆ แต่เปลืองดีเหมือนกัน ใส่ถ่านตั้ง 8 ก้อน  ง่ะ

ปล. อยากได้ AK อะพี่โก้ ของจีนมาเมื่อไหร่บอกผมด้วยนา  ฮิ้ววว
ได้ครับ เอ้อ ลืมบอกไป ถ้าลูกกระสุนหมด
หาซื้อได้ตามคลองถมนะ หรือราบ 11 ตรงที่ขายน้ำก็ได้
ขนาด 0.2 เอาถูกๆ ก็พอ มีทั้งแบบขวดและถุง
เพราะในกล่องมันให้กระสุนมาจึ๋งเดียว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ฮะพี่ เมื่อกี๊ลองยิงไป 4-5 นัด แล้ววิ่งไปเก็บมาใหม่ เสียดาย  กร๊าก
MiniType จีนอันละ 300-500 นี่ซื้อได้จากไหนอ่าครับพี่
อยากได้มั่ง  ฮิ้ววว
พี่ฝากพี่โก้ซื้อน่ะเต่า
แต่คาดว่าพวกคลองถม ก็น่าจะมีมัง
ต้องรอพี่โก้ มาตอบอีกทีนะ
คลองถมยังไม่เคยเห็น แต่พี่ใช้วิธีสั่งจากเว็บน่ะเต่า
ร้านอยู่นครปฐม เว็บนี้ http://www.bkkairsoft.com/board/index.php?topic=10933.0

มีปืนมินิของ มารูอิ แล้วด้วย 
ปืนมินิตัวนึงซื้อปืนจีนขนาดเท่าจริงได้ 1 กระบอก  ฮือๆ~ ง่ะ

ถ้าอยากได้ MP5 มินิซักตัวนี่ต้องทำยังไงมั่งอ่ะครับ
ราคา 300 กว่าๆ จริงรึเปล่า
300 ถ้วนบักหำ
โทรไปถามเว็บนั้นเลย ให้เขาส่งของมา
ร้านอยู่นครปฐม ไม่ต้องกลัวมันได้เงินแล้วเชิด
เพราะพี่มีทีมงานคอยปาดคออยู่  ฮี่...

ถามอีกหน่อยนึงครับ
กระสุนที่ใช้นี่ต้องซื้อเฉพาะเลยป่ะครับ
สมมติว่าใช้เม็ดแมงลัก กระสุนปืนอัดลม  ดินเหนียวปั้น ใส่แทนมันจะใช้ได้ป่ะครับ

ถ้ากระสุนแพงมากก็อาจจะไม่ซื้อ
เม็ดแมงลัก  ดินเหนียวปั้น ง่ะ
กระสุนปืนอัดลมก็ได้ครับพี่เต่า แต่ขอให้ขนาด 0.2 นะครับ
เพราะเดี๋ยวมันจะยิงไม่ออก แต่ถ้าพี่จะใช้เม็ดแมงลัก
แนะนำให้ใส่น้ำอุ่น จะได้พองเร็วๆ  หมีโหดดดด

ส่วนดินเหนียวปั้น ช่วงนี้คงผลิตไม่ได้ ฝนตกทุกวัน
นั่นมันเอาไว้ใช้กับหนังสะติ๊ก  โวย

จะเอาไว้ยิงแย้แถวบ้านครับ
ใช้หนังสะติ๊กไม่ค่อยโดน
ต้องยิงแบบ automatic   ฮิ้ววว

ยังสงสัยต่อครับ

สมมติผมซื้อ MP5 กิ๊กก๊อก นี่มาแล้วเอาไปยิงกะพี่ได้ป่ะครับ
คนดูแลสนามเห็นแล้วเค้าจะไล่กลับบ้านมั้ยครับ  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2007, 19:34 น. โดย เต่า - สรัช » บันทึกการเข้า
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก คงยากที่จะยิงพี่โก้โดน เพราะพี่โก้พริ้วมาก
เอ้ยไม่ใช่ คือระยะยิงมันไม่ได้ไกลมากอะจ้ะ
เออ พี่ก็อยากลอง แต่กลัวจะพรุน
เต่าจะลองมั้ยล่ะ  กร๊าก

เอารูปมาให้ดูกันเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาครับ
ศักดิ์แอบไปดูได้แป๊บนึง เห็นนั่งน้ำลายไหล  ฮิ้ววว
ปรกติเพื่อนที่เล่นด้วยกัน มีประมาณ 10 คนครับ
แต่วันนี้เลี้ยงลูกกันมั้ง เลยมาแค่นี้ จุดเริ่มของการเล่นคือประมาณนี้ครับ
ยืนคนละฝั่ง แบ่งให้พยายามเท่ากันอย่างละครึ่ง แล้วรอกรรมการ

พอพร้อม กรรมการก็เป่านกหวีด ทีนี้ก็ตัวใครตัวมันล่ะ

ใครชอบยืน นั่ง ซุ่ม วิ่ง หรืออะไรก็ตามสบายครับ

แต่ต้องระวังนิดนึง เพราะฝ่ายตรงข้ามก็จ้องจะเป่าหมองเราเหมือนกัน

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 29