หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238872 ครั้ง)
555
ในเว็บเมืองนอกบอกใช้ 4AA ขับ
ความเร็ว 150 Fts.
กระสุน 0.12

ส่วนของที่เอามาขายในไทยนี่ ไม่ทราบครับ
แต่คงเหมือนกัน
ร้านอยู่นครปฐมครับ
http://www.bkkairsoft.com/board/index.php?topic=10933.0

ว่าจะลองซื้อมายิงเล่นเหมือนกัน น่ารักดี  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2007, 08:40 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เอาด้วยครับ พี่โก้ ไปซื้อเมื่อไหร่บอกผมด้วยเน้อ
ที่ร้านจะมีแค่

กับ

สองรุ่นนี้นะครับ ผมจะโทรไปซื้อไว้ก่อนทั้ง 2 ดุ้นเลย
จะเอาอันไหน วันเสาร์ศักดิ์ก็มาเลือกเอาไปละกันที่ราบ 11
ถ้าไม่เอาก็ไม่เป็นไร เดี๋ยวเก็บไว้ยิงเอง  กร๊าก

อ้ะ ไม่มี AK หรอพี่
ผมมันสัญชาติโจรด้วย
แต่ไม่เป็น M4 กับ MP5 ก็น่าสน  กรี๊ดดดดด
ตอนนี้มีปัญญาแค่ mp3  เศร้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เหลือบ
ถือปืนแบบนี้เดินผ่านหน้าร้านทองจะโดนวิสามัญฯ ไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีสิทธิ์โดนเรียกคุยนิดหน่อย
---------------------------------
แต่ถ้าถือแบบนี้เดินเพ่นพ่าน สงสัยไม่รอดครับ
ปืนที่เอามาให้ดูชุดนี้ หลายๆ ส่วนใช้กับปืนจริงๆ
ทั้งเรดดอท กล้องมอง ฯลฯ ดูกันเล่นๆ อย่าเผลอซื้อล่ะครับ
จนเอาง่ายๆ  สนนราคาตัวปืนอย่างเดียว ก็ครึ่งแสน ง่ะ

ของบางชิ้น บางส่วน ราคาเท่ากับมอเตอร์ไซค์ 1 คัน

เด็กๆ อย่างพวกเรา รวมทั้งผมด้วย มองอย่างสนุกๆ ก็พอครับ

เอาให้กิเลสพอเต้น ตุ๊บๆ

โอ้ว sniper แบบยังรัว ปังๆๆ รึเปล่าฮะ
เหมือนเคยเห็นใน counter strike  งง
ได้ทุกแบบครับ ทั้ง Semi และ Auto

พวกชุดแต่งขั้นเซียนประเภท สามกระบอกถอยรถนี่ไม่รู้ว่าจะแต่งอะไรกันไปขนาดนั้นเลย

พวก ipsc แต่งพวก infinity ก็หลักนี้เหมือนกัน แค่ปืนสั้นก็ซัดซะครึ่งแสน แหมม แพงกว่าปืนจริงซะอีก

เปลี่ยนไปเล่นปืนจริงไปแล้ว ฮิ้ววว

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เอามายั่วศักดิ์กับเด็กๆ ในนี้อีกรอบ อิอิ
อันนี้เป็นของ TOKYO MARUI นะจ๊ะ กระบอกละเกือบๆ 3000
งานเนียนกว่าจีนเยอะ ของเข้ามาหลังจากศักดิ์หิ้วปืนจีนกลับไป  ง่ะ
แต่เอาไว้ยิงเล่นๆ ก็จีนน่ะดีแล้ว ถูกดี พังแล้วไม่เสียดาย

AK 47

G3 SAS

M16-A1

MP-5

SIG550

UZI

M4A1

ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2007, 15:33 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

ทำไมมันสั้นๆ แบบนั้นล่ะครับ
งานนี้ไอ้สามมันน่าจะสนใจ

Today you , Tomorrow me.
มันเป็น Mini Type น่ะเอ้ แต่ก็ยิงได้เหมือนขนาดจริง
เพียงแต่ว่ามันจะเบา เล็ก แรงน้อยกว่าเท่านั้น

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 29